Mình đã thi vào ngân hàng như thế nào !?

trước hết chúc mừng anh. Sau em muốn hỏi anh là anh mổ lasik ở đâu, thời gian khám và mổ xong là bao lâu?A tư vấn hộ em với, 1 phần tương lai sắp tới của em sẽ giống anh. Nếu sợ comment lạc đề trên ub thì anh inbox em nhé. Mổ lasik có đau ko ạ :((

mình mổ rồi bạn, trước khi mổ 3 ngày đi khám bình thường thôi (để họ biết mấy điốp vs để căn ánh sáng cho máy lasik hay j đấy) . mổ chỉ 5' thôi rất nhẹ nhàng nhưng khoảng 1-3 ngày sau bạn phải nhỏ thuốc theo hướng dẫn của bác sĩ. Mình thấy lúc này ms khổ sở nhất vì mổ xong mắt khô nhỏ nước vào thấy rát lắm, nước mắt chảy tùm lum à.

Ông bạn chở mình đi nộp hồ sơ và VCB đây mà.Giờ đã chiễm chệ ở ngân hàng còn mình thì vẫn đang ngồi hóng và ngóng cơ hội được lên Ub chia sẻ như ông nè. Vẫn chưa hết ghen tị chơ mà ko thể ko công nhận là vẫn ngưỡng mộ ông đấy.
Chúc mừng ông nhiều rồi nhưng vẫn chúc mừng lại cái cho nó thêm nhiệt huyết làm việc nhá ông bạn.
Quyết tâm tương lai ko xa nữa đâu t sẽ là đồng nghiệp với ông đó. :D

Chia sẻ kinh nghiệm thực tế của bạn khi vào phỏng vấn, cách trả lời của bạn như thế nào để có đc kết quả mỹ mãn vậy đi bạn ^^ ngưỡng mộ. Vietcombank-ước mơ lớn nhất của đời em :)

Bạn ơi, mình cũng ở vinh này, sắp tới mình cũng ôn thi vào ngân hàng nhưng thực sự là chưa biết bắt đầu từ đâu, mình học kinh tế quốc tế nhưng rất muốn làm việc tại Ngân hàng. bạn có thể chia sẻ phương pháp ôn thi và kinh nghiệm pv cho mình với dc không?
Cảm ơn bạn rất nhiều!

Tuyệt vời. Chúc mừng bạn! cám ơn bạn vì cho mình thêm niềm tin, động lực để thực hiện đến cùng giấc mơ của mình! Mình chắc chắn sẽ tìm được việc như ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên