bạn t đang làm MB bảo chắc phải sang tháng 6 mới phỏng vấn và tháng 7 mới tiếp nhận.
T k hiểu sao tập sự đợt 1 đã k có đủ chỗ để ngồi rồi thì tập sự đợt 2 sẽ đi đâu về đâu :(
đợt 1 vào tháng 3, đợt 2 vào tháng 6, chak là vừa lúc kết thúc tgian thử việc đợt 1 đây mà :D

thế tức là tầm đầu tháng 6 mới có kq hồ sơ và loại vòng phỏng vấn đúng k vậy???

Mình nhận được tin nhắn vào chiều qua nè, với lại lên trang tuyển dụng cũng thấy có cả d/s rồi

mn có ai được gọi đi pv chưa ah ?
Hôm nay MB Tân Thành gọi dt cho mình, hỏi mai mình có thể đến phỏng vấn ở Tân Thành không :( , mình cứ tưởng được MB trong trung tâm thành phố Vũng Tàu chứ. Chẳng biết, MB Tân Thành là vùng quê hẻo lánh hay gì nữa... mình có nhà ở VT, hiện đang thuê trọ ở HCM và muốn làm việc ở HCM or VT. Vậy mà ...:(
Con gái mà làm CV QHKH được hay ko ? mà còn là tập sự nữa, nhưng tập sự thì mai mốt xem xét làm chính thức mà ko phải thi Viết phải ko mọi người ? Mình mong muốn làm GDV mà muốn làm MB quá nên nộp 1 vị trí khác, đúng là ghét của nào trời trao của nấy !

cho mình hỏi sao mình ko thấy tuyển ở Huế phải ko ? trong khi đó m có nghe Mb ở Huế có tuyển mà..:(

Đọc mà nản quá, tập sự 6th rồi mới bít có dc nhận hay ko hả mn? Có ai ở MB Thái Nguyên ko? Cho m xin tí thông tin vụ tập sự ở CN TN với, có dc đào tao bài bản ko? Hay lại tự đọc tài liệu? Cơ hội dc nhận sau tập sự có cao ko? Tks!

có lịch pv khu vực HN rồi ấy m.ng *sướng 3s*:)
có mà nghe ns 2th đầu ở MB có vẻ giông tố lắm phải ko m.ng :confused:
chẳng biết có qua nổi pv ko nhg hóng trk :D:D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55