hôm nay tớ hỏi lại chị giám thị, thì nghe chị ý bảo thế, buồn chiều giờ. :oops:
Thôi chờ kết quả chính thức vậy.

đó là ra điểm của mình thôi bạn, lấy điểm từ cao xuống mà, đâu hẳn mình đậu (tức đủ điểm kỳ thi yêu cầu vd 60) là sẽ trúng tuyển đâu. :D
Còn chị nhân sự bên cn t thi bảo thi xong biết kqua rồi nhận chính thức 2 tháng thử việc luôn :v

Còn chị nhân sự bên cn t thi bảo thi xong biết kqua rồi nhận chính thức 2 tháng thử việc luôn :v
ủa vậy là sao nhỉ? tớ cũng nghĩ là khả năng nhận chính thức chứ nếu tập sự thì thi vào gì?
anh trưởng phòng SME chỗ tớ lúc đang thi nói nếu trượt thì còn dự phòng nguồn và tuyển tập sự nên cứ thoải mái làm bài.
hy vọng ...

mình ấn kết thúc bài thi nhưng có thấy hiện điểm đâu nhỉ? đề thi mb chắc là pass rồi lại pv tiếp chứ ai cũng làm hết trơn hết trọi.

mà các b cho t hỏi nếu 4 đáp án A, B, C, D đều sai thì câu đó có tính không :v

theo mình nghĩ thì hầu hết mọi người làm đc, nếu pass hay k sẽ kết hợp với lần phỏng vấn lần đầu tiên nữa, chứ k hẳn phỏng vấn lần đó chỉ để tuyển vào thi viết, mình nghĩ vậy :D

ủa vậy là sao nhỉ? tớ cũng nghĩ là khả năng nhận chính thức chứ nếu tập sự thì thi vào gì?
anh trưởng phòng SME chỗ tớ lúc đang thi nói nếu trượt thì còn dự phòng nguồn và tuyển tập sự nên cứ thoải mái làm bài.
hy vọng ...
có thể kết luận là sẽ k pv vòng nữa mà có kq luôn
nhưng làm tập sự thì cũng buồn :(

Đề năm nay đã được đổi, khác hoàn toàn với đề các năm trước, mỗi người 1 đề và có độ khó tương đối cao. Ngay cả nhân sự và các giám thị ở các điểm thi cũng đánh giá là đề này cũng khá khoai với nhiều câu nghiệp vụ về nhiều mảng của tín dụng.

tâm lý của bạn bây gio là tâm lý của mình hồi sáng :D, các cậu cứ mang theo giấy nháp và máy tính (vì CN tớ GĐ cho xài máy tính cho lẹ :) )
kết quả tầm 1-2 ngày sau là có, đi làm luôn trong tháng 4. Đối với CN tớ là thế. Cơ mà thi vậy thôi chứ k được làm chính thức đâu, pass cũng làm tập sự rồi mới chính thức :(
Thế bây h` cậu tiết lộ cậu dự tuyển ở khu vực nào được chưa @@!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên