ừa, mình cũng ko hiện cái j? các bạn hiện điểm hay vậy. Nhưng công nhận đề năm nay khó hơn đề năm ngoái thật, hay mỗi đề mình vậy :(
uh đề công nhận có nhiều câu khó hơn, bỏ mấy câu ăn sẵn đi rầu (kiểu quốc cá với chủ tịch nước ấy) :v

Nhieu câu về nghiệp vụ hơn, tính lãi bằng tay thì lẻ toác ra :))
thêm nhieu câu kiểu quản trị với thực tế :v

Hôm nay mình thi GDV về, nghe giám đốc kinh doanh bảo là nếu vượt qua vòng test sẽ thành nhân viên chính thức. Còn nếu trượt thì cũng có cơ hội được tập sự trong 3 tháng, sau 3 tháng sẽ xem xét. Hi

Hôm nay mình thi GDV về, nghe giám đốc kinh doanh bảo là nếu vượt qua vòng test sẽ thành nhân viên chính thức. Còn nếu trượt thì cũng có cơ hội được tập sự trong 3 tháng, sau 3 tháng sẽ xem xét. Hi
C ơi, c thi khu vực nào vậy, t thấy như vậy hợp lí hơn, mất công tổ chức thi cử đông vậy mà k tuyển nổi nhân viên chính thức nào thì.....

Thế còn những chi nhánh mà tổ chức pv SME còn ko có danh sách thi viết SME thì sao nhỉ???? hic hic....lo lắng quá đi!!!!!!!!!!

C ơi, c thi khu vực nào vậy, t thấy như vậy hợp lí hơn, mất công tổ chức thi cử đông vậy mà k tuyển nổi nhân viên chính thức nào thì.....

Mình thi ở HCM bạn à!

Thế còn những chi nhánh mà tổ chức pv SME còn ko có danh sách thi viết SME thì sao nhỉ???? hic hic....lo lắng quá đi!!!!!!!!!!

Cái này thì mình chịu. Bạn thử gọi hỏi phòng nhân sự xem sao?

Haizzz Buồn quà,mình có 3 năm kinh nghiệm RM ở Ngân hàng khác ,nộp hồ sơ vào MB mà k thấy có tên trong danh sách,ko biết tiêu chí chọn lựa của MB là gì :(
Bạn yên tâm, cứ chờ đi vì có kinh nghiệm có thể sẽ đc pv luôn bạn ạ! mình cũng đang chờ đây, hihi!

Bạn ở chi nhánh nào vậy.sao mình nghe nói còn 1 buổi pv trên hội sở nữa mà

Mng cho mình hỏi xíu: Ở MB thông thg sau mấy ngày thi viết thì có kq vậy? Tức là khoảng cách giữa hôm thi viết vs hôm đc gọi đi pvấn (đã pass thi viết) là bao lâu í :)

Many tks cả nhà :*

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back