LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Quản lý vốn nội bộ, CV tác nghiệp Bộ phận Tác nghiệp - Khối Nguồn vốn

Gửi chị Quỳnh Hồng,
em mới nhận được tin là sẽ đi thi viết vị trí CV phát triển khách hàng vào ngày 25/5 này, chị có thể nói qua cho em và các bạn nội dung thi sẽ rơi vào những phần nào để bọn em có thể ôn tập được không ạ? em cảm ơn chị!

gửi chị @Quỳnh Hồng: chị ơi, sao em gửi mail cho Lienviet mà chẳng bao giờ nhận ddc phản hồi là sao? hố sơ đó liệu có đc xem đến ko ạ ?

- - - Updated - - -

mà e cũng đc gọi đi thi ở nhiều NH (giờ đang đi làm ) nhưng chưa bgio đc Lienviet gọi là sao nhể? hiuhiu

Các bạn ơi, cho mình hỏi vị trí kiểm toán nội bộ của LVP với, sao mình thấy thông tin tuyển dụng nhiều nơi, nhưng khi nộp hồ sơ (có mail phản hồi)thì không thấy gọi đi thi hay pv j cả hay vị trí này tuyển nội bộ (mình xin lỗi vì nội dung không liên quan đến topic, bạn nào biết thì cho mình xin ít thông tin với nhé).
@Chị Quỳnh Hồng ơi, vị trí này có tuyển thật sự không chị???
Cảm ơn cả nhà.

Đã hết 1 tuần. Hi vọng tuần này sẽ có shortlist và có lịch thi vị trí tác nghiệp. Chờ đợi ......

gửi chị @Quỳnh Hồng: chị ơi, sao em gửi mail cho Lienviet mà chẳng bao giờ nhận ddc phản hồi là sao? hố sơ đó liệu có đc xem đến ko ạ ?

- - - Updated - - -

mà e cũng đc gọi đi thi ở nhiều NH (giờ đang đi làm ) nhưng chưa bgio đc Lienviet gọi là sao nhể? hiuhiu

PM cho chị thông tin cá nhân, background chị sẽ kiểm tra nhé

Ngày nào cũng lượn lờ vào đây cập nhật thông tin
ko biết sao khi thi bao lâu thì sẽ có kết quả vòng thi viết hôm 18/5 nhỉ :)

các bạn ơi hôm trước đi thi đề như thế nào vậy các bạn

- - - Updated - - -

Chi Quỳnh Hồng ơi sắp có danh sách thi vị trí thanh toán quốc tế chưa ạ :)

các bạn ơi hôm trước đi thi đề như thế nào vậy các bạn

- - - Updated - - -

Chi Quỳnh Hồng ơi sắp có danh sách thi vị trí thanh toán quốc tế chưa ạ :)

Chị nghĩ các bạn không nói đề thi cho em đâu, vì như thế biết đâu em điểm cao hơn các bạn và vào phỏng vấn :p
Chị chỉ trả lời các câu hỏi có liên quan đến tuyển dụng tại Khối NV - LienVietPostBank thôi nhé

tình hình là sai thêm 1 câu trong bài thi viết. Buồn ơi là sầu. Sao lại sai cái cơ bản thế k biết.

hôm nay là thứ 6, k biết cuối ngày có kết quả sơ loại chưa. Và lịch thi tác nghiệp nữa...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên