LPBank LienVietPostBank tuyển dụng CV Quản lý vốn nội bộ, CV tác nghiệp Bộ phận Tác nghiệp - Khối Nguồn vốn

chị Quỳnh Hồng ơi, vị trí chuyên viên quản lý vốn nội bộ tổ chức thi đợt 2, vậy khi nào đợt 2 thi xong thì phỏng vấn luôn hay đợt 1(đợt 18/5) được phỏng vấn trước hả chị?

chị Quỳnh Hồng ơi, vị trí chuyên viên quản lý vốn nội bộ tổ chức thi đợt 2, vậy khi nào đợt 2 thi xong thì phỏng vấn luôn hay đợt 1(đợt 18/5) được phỏng vấn trước hả chị?

Trong số các hồ sơ còn lại của đợt 2 chỉ có 1 bạn đủ điều kiện thi viết nên không tổ chức đợt 2 nữa. Lịch phỏng vấn thì TRS sẽ ưu tiên xem vị trí nào cần ưu tiên trước thì phỏng vấn trước. Tinh thần là chỉ có thể phỏng vấn vào T7 để tránh ngày giao dịch :)

Chị Quỳnh Hồng ơi, em co inbox cho chị nhờ chị kiểm tra hồ sơ, vì em gửi mấy lần mà ko thấy email confirm ah? Chị kiểm tra giúp em với ah

Chị Quỳnh Hồng ơi đợt thi chuyên viên quản lý vốn nội bộ ngày 18/05 đã có kết quả chưa ạ ?

Danh sách thi chuyên viên bộ phận tác nghiệp khối nguồn vốn có rồi đó các bạn, hôm nay thông báo danh sách mà mai đã thi rồi

@chị Hồng: chị ơi, em có tên trong list thi viết tác nghiệp sáng mai mà đang hoang mang quá, chẳng biết sẽ thi gì :(, chị có lời khuyên nào cho em và các bạn mai thi không ah ? Em cảm ơn chị nhiều ! Mà mai thi nghiệp vụ hay là IQ thôi hả chị ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sẽ có 3 phần thi
1+2: IQ+ Tin học: Các bạn chỉ cần pass qua điểm liệt là đạt yêu cầu
3: Phần thi nghiệp vụ (90p): các bạn cần qua điểm liệt + điểm càng cao càng tốt (Lưu ý: phỏng vấn cuối cùng sẽ lấy khoảng 20 bạn có điểm nghiệp vụ tốt)
=> Như vậy, nếu bạn nào làm IQ+Tin học rất tốt và làm nghiệp vụ rất tệ thì sẽ ít cơ hội hơn rất nhiều so với bạn làm nghiệp vụ tốt và điểm IQ+Tin học tệ (lưu ý: cả 3 môn thi đều phải pass qua điểm liệt là điều kiện cần)

Sẽ có 3 phần thi
1+2: IQ+ Tin học: Các bạn chỉ cần pass qua điểm liệt là đạt yêu cầu
3: Phần thi nghiệp vụ (90p): các bạn cần qua điểm liệt + điểm càng cao càng tốt (Lưu ý: phỏng vấn cuối cùng sẽ lấy khoảng 20 bạn có điểm nghiệp vụ tốt)
=> Như vậy, nếu bạn nào làm IQ+Tin học rất tốt và làm nghiệp vụ rất tệ thì sẽ ít cơ hội hơn rất nhiều so với bạn làm nghiệp vụ tốt và điểm IQ+Tin học tệ (lưu ý: cả 3 môn thi đều phải pass qua điểm liệt là điều kiện cần)

Chị Quynh Hong ơi, trên web thời gian thi vị trí CV tác nghiệp có 60' chị ạ : "Từ 10h30 – 11h30h, Ngày 08/06/2013". Hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên