LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối Nguồn vốn tuyển dụng CV Quản lý vốn nội bộ & CV Phát triển KH & ĐCTC

Bạn nào có hồi âm gì thì lên tiếng cho mọi người biết với nhé !

Vị trí này của Liên Việt k biết tnao các bác :)
Khối NV ở bất cứ Bank nào thì đều là một trong những khối VIP nhất, rất quan trọng. Khối NV điều tiết từ thị trường 1 sang thị trường 2 và ngược lại, Kinh doanh vốn trên thị trường 2.... nói chung là VIP khi được làm việc ở đây. :))

Khối NV ở bất cứ Bank nào thì đều là một trong những khối VIP nhất, rất quan trọng. Khối NV điều tiết từ thị trường 1 sang thị trường 2 và ngược lại, Kinh doanh vốn trên thị trường 2.... nói chung là VIP khi được làm việc ở đây. :))

Thế này chắc pv cũng khoai lắm đây ạ :(:(

Bạn ơi, t nộp hồ sơ rồi mà không thấy mail của người ta gửi lại xác nhận lag đã nhận được thì có sao không nhỉ

Em đã từng nộp LPB 01 lần hồi đầu tháng 2 nhưng đến giờ vẫn chẳng có tin gì cả, liệu nộp tiếp đợt này có sao không nhỉ?

Em đã từng nộp LPB 01 lần hồi đầu tháng 2 nhưng đến giờ vẫn chẳng có tin gì cả, liệu nộp tiếp đợt này có sao không nhỉ?
em xem lại đợt tuyển dụng mà em đã apply đã thi tuyển chưa, nếu đã thi rồi thì em xem lại CV của mình nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên