LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối Nguồn vốn tuyển dụng CV Quản lý vốn nội bộ & CV Phát triển KH & ĐCTC

Đấy là mình nộp vị trí (tên gì thì mình quên mất rồi =))) đại loại FDI gì đó nên mới TA, chứ mình cũng ko rõ các vị trí khác thế nào nữa :)

Vị trí này không PV sơ loại mà Cậu. Hóng 1 năm rồi mới lại thấy tuyển. hi hi

uk,FDI liên quan đến nước ngoài mới yêu cầu t.a cao vậy chứ. t nộp rồi,có bạn nào đc thi tiếp lên này laon tin tí nha :)

:( ,Mình nộp liên việt rất nhiều lần,nhưng chưa lần nào đc gọi cả.:(
cho em một lý do :(
xem lại CV đi bạn, nói chung LPB có nhu cầu tuyển dụng thật nhưng thời gian đợt hơi lâu một chút, thường hết hạn sau 1 tháng mới gọi đi thi (nếu qua sơ tuyển) nhìn chung LPB khá chuyên nghiệp

Cứ nộp và đề tên file đúng yêu cầu là được mà mọi người @.@ Nếu đạt yêu cầu thì nhanh lắm, khoảng 3 ngày là họ có danh sách, xong cứ 2-7 ngày là thi và có kết quả các vòng tiếp theo ý.
Em đã từng đi test ở LPB rùi ạ :) Có phỏng vấn sơ tuyển này (=TA), làm test (cũng =TA và khá là dài, có lẽ vì cái vị trí ấy nó thế thôi ạ) và PV nữa. Tiếc là em bị tạch và k được làm LPBer :((
Họ xử lý nhanh vậy cơ à? Có lẽ là họ chọn ít người đi thi nên mọi người hay nói là nó ảo chăng.

xem lại CV đi bạn, nói chung LPB có nhu cầu tuyển dụng thật nhưng thời gian đợt hơi lâu một chút, thường hết hạn sau 1 tháng mới gọi đi thi (nếu qua sơ tuyển) nhìn chung LPB khá chuyên nghiệp
uk, lần này t viết lại cv rồi, hi vọng là qua.thanks c nhé

Hồi cuối năm 2013 đi phỏng vấn ở LVPB nhưng mà trượt, không ngờ các sếp bên LVPB phỏng vấn khoai thế @@

đợt mình tuyển 1 họ lấy 20 người vào pv sơ loại, xong 8 người vào test ạ. Còn bao nhiêu vào pv cuối thì mình hêm biết :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,559
Thành viên mới nhất
duyen1235
Back
Bên trên