LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

mình nộp giao dịch TP cũng o thấy có mail phản hồi j hết.o biết là đã gửi thành công chưa nữa.lo quá

mình phải gửi đi gửi lại khoảng 2-3 lần thì mới nhận được mail xác nhận :D

có thể ngân hàng nhận được rồi nhưng họ không thể reply kịp, các bạn k phải lo đâu ^^

Xin chào các bạn.

Trong thời gian qua, mình nhận được một số tin nhắn riêng hỏi về các nội dung tuyển dụng. Mình xin chia sẻ một số nội dung sau:
1. Về nội dung thi tuyển/ôn tập đối với 02 vị trí vào Khối Nguồn vốn: để đảm bảo công bằng cho tất cả các thí sinh, mình sẽ không trả lời đối với các câu hỏi này. Các bạn cần lưu ý 01 nguyên tắc cơ bản: khi thi tuyển vào bất cứ vị trí nào các bạn cũng phải chuẩn bị cho mình các kiến thức cơ bản về vị trí mình xin vào, mối quan hệ của vị trí đó với các vị trí/bộ phận khác trong Ngân hàng/trong Khối. Tuy nhiên, trong quá trình tìm hiểu, nếu các bạn có thắc mắc gì về vấn đề nghiệp vụ hoặc có nhu cầu tìm hiểu chuyên sâu về bất kỳ một lĩnh vực nào của ngân hàng, các bạn cứ thoải mái trao đổi và hỏi các user có kinh nghiệm trên diễn đàn này cũng như các thầy cô, các anh/chị đã có kinh nghiệm làm việc. Trong khả năng của mình, mình cũng sẵn sàng chia sẻ các kiến thức, kinh nghiệm của mình đối với các ứng cử viên;
2. Quy trình tuyển dụng đối với 02 vị trí này: (i) Sơ loại hồ sơ để chọn ứng cử viên đi thi (ii) Chọn khoảng 20 ứng cử viên đối với mỗi vị trí để phỏng vấn (iii) Chọn 02 bạn để thử việc (iv) Tuyển dụng chính thức sau thời gian thử việc nếu đạt yêu cầu. Hiện tại, ngân hàng chưa sơ loại xong hồ sơ do số lượng hồ sơ của ứng cử viên gửi về tương đối nhiều.
3. Toàn bộ thông tin của các bạn vượt qua các vòng đều được đăng tải công khai trên trang web của LienVietPostBank, các bạn chịu khó cập nhật thường xuyên để không bỏ lỡ cơ hội nếu mình pass được các vòng ngoài.
Chúc các bạn thành công :)

mình ko nhận được thư trả lời tự động. không biết hồ sơ của mình có đến được ko nhỉ, hay lại vào spam thì toi. lo quá

Chờ tin của Lienviet mà lâu quá:( chả biết có qua được vòng hồ sơ k nữa kìa:(

Chào các bạn, mỗi vị trí sẽ có khoảng trên 100 ứng cử viên đi thi viết. Danh sách các bạn qua vòng phỏng vấn sẽ được đưa lên website trong thời gian sớm nhất. Cheers!

Chào các bạn, mỗi vị trí sẽ có khoảng trên 100 ứng cử viên đi thi viết. Danh sách các bạn qua vòng phỏng vấn sẽ được đưa lên website trong thời gian sớm nhất. Cheers!
Chị ơi cho e hỏi lúc gửi mail ứng tuyển k có mail comfirm lại có sao k ạ:( e cảm ơn chị:)

hôm nay mình đã liều gọi đến phòng nhân sự hỏi các chị ấy vụ gửi email mà ko có thư trả lời, các chị ấy hỏi tên rồi tra, hóa ra là nhận được, ko sao cả. các bạn cứ yên tâm, hình như các chị ấy đang lên danh sách đi thi viết ấy, thấy chị ấy tra nhanh lắm. mà các chị ấy nhiệt tình ghê, trả lời rất nhẹ nhàng, tình cảm.

hôm nay mình đã liều gọi đến phòng nhân sự hỏi các chị ấy vụ gửi email mà ko có thư trả lời, các chị ấy hỏi tên rồi tra, hóa ra là nhận được, ko sao cả. các bạn cứ yên tâm, hình như các chị ấy đang lên danh sách đi thi viết ấy, thấy chị ấy tra nhanh lắm. mà các chị ấy nhiệt tình ghê, trả lời rất nhẹ nhàng, tình cảm.

Thế chắc là cậu cũng qua được vòng sơ loại HS rồi. Ôn đi thôi.
Mà sao cậu lại không liều chết hỏi thêm là bao giờ có danh sách thi nhỉ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên