LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Trái phiếu và Chuyên viên

Được mà cậu, tớ nộp lúc tối muộn ấy chứ. hihi. cứ nộp đi. hồi trước tớ nộp nhưng mà không thi được ( tháng) vì trùng đúng hôm bảo vệ khóa luận tốt nghiêp. hic hic

Tớ cũng nộp rồi, có mail báo lại là nhận được mail.
Sao các bạn ko có mail phản hồi nhỉ.

Là thế nào nhỉ :( Tớ không nhận được phản hồi gì cả. Hic
Nộp vào Chuyên viên Quản lý vốn nội bộ thì tiêu đề có cần thêm Khối nguồn vốn như chuyên viên giao dịch trái phiếu không nhỉ? Có khi thiếu từ lại không nhận cho mình thì dở thật :-?

Là thế nào nhỉ :( Tớ không nhận được phản hồi gì cả. Hic
Nộp vào Chuyên viên Quản lý vốn nội bộ thì tiêu đề có cần thêm Khối nguồn vốn như chuyên viên giao dịch trái phiếu không nhỉ? Có khi thiếu từ lại không nhận cho mình thì dở thật :-?
Tớ cũng nộp vtri đó, ko ghi thêm Khối nguồn vốn mà vẫn có phản hồi nè.
Mình rút ra 1 kinh nghiệm là nên nộp ngoài giờ hành chính đối với những bank ko yêu cầu nộp trong giờ hành chính thì có vẻ đỡ quá tải hơn. Có khi các bạn nộp trong giờ hành chính, nhìu mail chen nhau quá nên ko có mail rep lại đó.

Đã hết hạn nộp hồ sơ thi tuyển vào 02 vị trí Quản lý vốn và Chuyên viên giao dịch Bonds. Hy vọng trong tuần này sẽ có shortlist gọi các bạn đi thi viết nghiệp vụ + IQ + Tin học. Các bạn lưu ý là ai có kinh nghiệm 02 năm trở lên đối với vị trí tương đương sẽ không phải thi viết và được vào thẳng vòng phỏng vấn. Đối với các bạn thi viết, mình lưu ý các thông tin sau:
(i) Điều kiện cần để pass vòng thi viết là điểm viết nghiệp vụ, điểm IQ và điểm tin học phải đạt mức tối thiểu;
(ii) Điều kiện đủ: Nhà tuyển dụng sẽ lấy từ trên xuống dưới theo điểm nghiệp vụ đối với những người đạt tại Mục (i), thông thường mỗi vị trí chỉ lấy khoảng 20 người để phỏng vấn.

Rất mong các bạn pass qua vòng shortlist và ready cho kỳ thi viết!

mình nộp Lienviet những lần khác đều có mail phản hồi nhưng vị trí này thì không, có ai gặp như mình không, sợ bị mất hồ sơ quá:-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên