HOT Làm việc tại Oceanbank ntn?

E mới thi đỗ vào CVQHKH CN bên Oceanbank mà ko biết bên đấy chỉ tiêu nv mới ntn? cụ thể các loại chỉ tiêu là bao nhiêu? Sau khi thử việc 2 tháng thì có pv lại ko? khả năng out sau khi thử việc có hay ko? A/c nào đang làm tại Ocean hoặc có thông tin cho e xin chút kinh nghiệm làm việc nhé. Thank all

lần trước tớ thi CV QHKHCN ở Hải Dương, thử việc 3 tháng: huy động 3 tỷ
nếu đc thì ký hợp đồng là 1 năm :D
tớ cũng k đi làm, chỉ nghe phổ biến thế thôi :3

E mới thi đỗ vào CVQHKH CN bên Oceanbank mà ko biết bên đấy chỉ tiêu nv mới ntn? cụ thể các loại chỉ tiêu là bao nhiêu? Sau khi thử việc 2 tháng thì có pv lại ko? khả năng out sau khi thử việc có hay ko? A/c nào đang làm tại Ocean hoặc có thông tin cho e xin chút kinh nghiệm làm việc nhé. Thank all
Đã đỗ vào rồi thì ngày đầu tiên đi làm, các anh chị phải phổ biến ngay mấy cái đó chứ nhỉ :D

Chỉ tiêu thì tùy từng chi nhánh thôi bạn ạ, sau 2 tháng thử việc mà ko đạt chỉ tiêu thì out là chuyện đương nhiên rồi,bạn cứ đi nhận việc đi rồi sẽ biết chỉ tiêu thế nào ý mà :)

Quan trọng là mội trường , chi nhánh mình làm đồng nghiệp, sếp có dễ chịu hay không ! còn chỉ tiêu thì ở đâu cũng có, Mình cứ nỗ lực mức thể rồ ichuyện gì đến cũng sẽ đến, cứ chuẩn bị tâm lý công việ cphía trước là được. hj

Mình đỗ rồi nhưng chưa đi làm nên mới xin chia sẻ bạn ơi :D
Bạn ơi mình sắp thi cho mình hỏi dạng đề cậu vừa thi thế nào, cậu chia sẻ kinh nghiệp cho mình với. Tiếng anh có hỏi nhiều ko, mong c chia sẻ mình ít kinh nghiệm, lần đầu thi nên mình mù tịt khoản này, thank c trc hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,501
Thành viên mới nhất
mokatamtamcq
Back
Bên trên