Làm việc tại FE CREDIT Khối Tín Dụng Tiêu Dùng của VPBank

CTV thì khi hết hợp bạn có thể sẽ được kí tiếp hoặc ko? bạn là nam hay nữ vậy?

Nữ b, m chưa đi làm nên đâu biết đâu :)) cũng không nghe bên nhân sự nói gì cả. Nhưng đọc cm của mấy bạn đã từng làm thì chắc là sẽ đc kí hđ chính thức nếu đủ đk

CTV hình như là 4 tháng hay sao ấy nếu công việc nhiều thì bạn có thể được kí tiếp, mình thấy cũng có bạn được kí mà ít lắm. bạn làm phòng đó phe cánh hơi bị nhiều đấy nhá!

CTV hình như là 4 tháng hay sao ấy nếu công việc nhiều thì bạn có thể được kí tiếp, mình thấy cũng có bạn được kí mà ít lắm. bạn làm phòng đó phe cánh hơi bị nhiều đấy nhá!

Bạn cũng đang làm ở đây hả? Vị trí nào vậy? Mà b ở đâu?

Cho mình hỏi vị trí thẩm định qua điện thoại là bắt buộc làm theo ca hay sao ạ? Mình nghe nói hình như bạn nào giao tiếp tốt sẽ được đặt cách làm giờ hành chính có pk? Cái đó là dựa vào lúc phỏng vấn ngta sắp xếp hay qua quá trình làm? Với cho mình hỏi luôn là vị trí này phỏng vấn có khó ko? Mình cám ơn :D

Cho mình hỏi vị trí thẩm định qua điện thoại là bắt buộc làm theo ca hay sao ạ? Mình nghe nói hình như bạn nào giao tiếp tốt sẽ được đặt cách làm giờ hành chính có pk? Cái đó là dựa vào lúc phỏng vấn ngta sắp xếp hay qua quá trình làm? Với cho mình hỏi luôn là vị trí này phỏng vấn có khó ko? Mình cám ơn :D
vị trí này bắt buộc làm theo ca tới 9h hay 10h tối, vị trí này pv cũng khó lắm nghe bạn mình nói zây chủ yếu tuyển CTV

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,815
Thành viên mới nhất
8xbet666bet
Back
Bên trên