Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào dự thi vị trí C.A có kết quả phỏng vấn chưa vậy :(

Có bạn nào đã nộp đơn vị trí GDV ở Sài Gòn chưa ? đang tuyển ý , có ai được gọi đi test chưa ta ?

Tớ còn chưa dc gọi pv nữa nè, cậu pv lúc nào, mà cậu pv ở HN hay SG?

Hôm nay pv sao rùi bạn? thành công chứ? Nhớ mền k? bên web kinh tế ấy, bạn test đậu ngày 19, mình 14, rồi cùng lên than thở sao mãi chưa thấy pv ấy? Hic! Hay họ quên mình rùi?:((

Hôm nay pv sao rùi bạn? thành công chứ? Nhớ mền k? bên web kinh tế ấy, bạn test đậu ngày 19, mình 14, rồi cùng lên than thở sao mãi chưa thấy pv ấy? Hic! Hay họ quên mình rùi?:((

Chắc tạch rồi, 1 tháng em huy động bn? - da 1 tỷ...Vậy là em chưa đạt yêu cầu của bên anh, 1 tháng ít nhất phải 5 tỷ...em ra trường chưa có kinh nghiệm, nên em ko thề thuyết phục anh dc, vị trí này cần người có kinh nghiệm...Chung quy là như thế, pv gần nửa tiếng chỉ xoay quanh vấn đề huy động và kiếm khách hàng thôi...90% là tạch

Chắc tạch rồi, 1 tháng em huy động bn? - da 1 tỷ...Vậy là em chưa đạt yêu cầu của bên anh, 1 tháng ít nhất phải 5 tỷ...em ra trường chưa có kinh nghiệm, nên em ko thề thuyết phục anh dc, vị trí này cần người có kinh nghiệm...Chung quy là như thế, pv gần nửa tiếng chỉ xoay quanh vấn đề huy động và kiếm khách hàng thôi...90% là tạch

Trời ạ? Thế gọi mình đi tét làm gì? Vì ngay từ đầu đã bít mình k có kinh nghiệm rồi, sao lại phải mất thời gian của nhau vậy nhỉ? Vậy thì gọi ai có kn mà thi ấy...Hic:)]

Trời ạ? Thế gọi mình đi tét làm gì? Vì ngay từ đầu đã bít mình k có kinh nghiệm rồi, sao lại phải mất thời gian của nhau vậy nhỉ? Vậy thì gọi ai có kn mà thi ấy...Hic:)]

NH này tuyển siêu nhơn mà...xem tuần sau nó có gọi báo tin gì ko đây??? nếu pass thì vô làm thử cho biết :))

Mình cũng mới ra trường này, mới PV hôm qua thì sáng nay nhận fone là pass CA rồi vừa mừng vừa lo. Chúc các bạn thành công nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên