Review Kinh nghiệm thi tuyển và PV tại VIB

cả nhà cho e hỏi. tình hình là e có nhận được tin nhắn đi pv tại VIB. Tình trạng hiện tại của e là chưa có kinh nghiệm làm ở bank. mà đùng cái bên đó gọi đi PV là sao hở mọi người. E đoán chắc là pv sơ loại, ko biết sau pv có test hay gì nữa ko ạ. các bác giúp e vụ này. @@ @@. hạn sắp đến rồi mà hoang mang quá8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

Có bạn nào nhận được thông báo pass RM trainee của VIB gần 20 ngày r như mình mà chưa có ngày đi làm không?

Có bạn nào nhận được thông báo pass RM trainee của VIB gần 20 ngày r như mình mà chưa có ngày đi làm không?
bạn ơi! bạn trainee RM DN hay CN vậy? Ở miền Nam hay sao vậy bạn? Còn vụ chưa có ngày đi làm thì bạn cứ call trực tiếp bạn HR quản lý bạn á, bạn ấy sẽ tloi rõ ràng hà, cứ thoải mái, mình cũng như bạn nè :))

Mình đã thi và qua phần test ở Hội sở. Test gồm IQ, Tiếng Anh, nghiệp vụ. IQ thì đa số về quy luật dãy số, Tiếng Anh là dạng Toiec (50 câu phần Reading (từ câu 51 - 100 trong bộ đề thi Toiec), Nghiệp vụ 20 câu trắc nghiệm, chủ yếu là trong Quy chế Cho vay 1627
Được gọi đi phỏng vấn thì trước giờ phỏng vấn trực tuyến với Hội sở thì anh Giám đốc chi nhánh gọi vào trao đổi và bảo mình phù hợp với bên KH Doanh nghiệp hơn nên sẽ chuyển mình qua Khách hàng Doanh nghiệp. Chờ lát nữa phỏng vấn, một lúc nữa thì ra báo anh phụ trách bên Khách hàng Doanh nghiệp chưa bố trí được thời gian phỏng vấn nên sẽ hẹn lại sau. Nói chung là vẫn trong tâm trạng lo lăngs k biết đỗ hay trượt.

Mình đã thi và qua phần test ở Hội sở. Test gồm IQ, Tiếng Anh, nghiệp vụ. IQ thì đa số về quy luật dãy số, Tiếng Anh là dạng Toiec (50 câu phần Reading (từ câu 51 - 100 trong bộ đề thi Toiec), Nghiệp vụ 20 câu trắc nghiệm, chủ yếu là trong Quy chế Cho vay 1627
Được gọi đi phỏng vấn thì trước giờ phỏng vấn trực tuyến với Hội sở thì anh Giám đốc chi nhánh gọi vào trao đổi và bảo mình phù hợp với bên KH Doanh nghiệp hơn nên sẽ chuyển mình qua Khách hàng Doanh nghiệp. Chờ lát nữa phỏng vấn, một lúc nữa thì ra báo anh phụ trách bên Khách hàng Doanh nghiệp chưa bố trí được thời gian phỏng vấn nên sẽ hẹn lại sau. Nói chung là vẫn trong tâm trạng lo lăngs k biết đỗ hay trượt.
vậy là nghiệp vụ k có phần bài tập rồi. Hì. cảm ơn bạn nhiều nhé. CHúc bạn sớm nhận đc thông báo :)

có bạn nào nộp giao dịch tín dụng ở hà nội mà được gọi phỏng vấn chưa?

bạn ơi cho t hỏi ngu 1 tí. Bộ đề thi toiec là bộ nào b. b có lòng tốt gửi cho t xem đc k. t chưa thi bao giờ nên k biết. Mà phần nghiệp vụ k có bài tập à bạn. Thi tiếng anh, iq, nghiệp vụ cùng 1 lúc hay thế nào b? các bạn giúp t vơi. huhu. Xin hãy cứu t

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn ơi, bạn pv chính thức hay tập sự?

bạn ơi! bạn trainee RM DN hay CN vậy? Ở miền Nam hay sao vậy bạn? Còn vụ chưa có ngày đi làm thì bạn cứ call trực tiếp bạn HR quản lý bạn á, bạn ấy sẽ tloi rõ ràng hà, cứ thoải mái, mình cũng như bạn nè :))
Mình trainee RM DN ở miền bắc bạn à. Mình có hỏi trc đó r nhưng bạn HR bảo chưa rõ ngày nào nên mình cũng sốt ruột. Nhưng mà thôi hôm qua mình có hỏi lại và được mail lại r :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên