Review Kinh nghiệm thi tuyển và PV tại VIB

cả nhà cho e hỏi. tình hình là e có nhận được tin nhắn đi pv tại VIB. Tình trạng hiện tại của e là chưa có kinh nghiệm làm ở bank. mà đùng cái bên đó gọi đi PV là sao hở mọi người. E đoán chắc là pv sơ loại, ko biết sau pv có test hay gì nữa ko ạ. các bác giúp e vụ này. @@ @@. hạn sắp đến rồi mà hoang mang quá8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

chắc phỏng vấn sơ loại, chuẩn bị mấy câu về nhân thân và e biết jk về vị trí mình dự tuyển :D
chào thân ái và quyết thắng :))

Đa số các NH đều có it nhất 2 vòng: test rồi phỏng vấn. Riêng 1 số NH trước khi test còn có pv sơ loại. Có lẽ VIB trong số này. PV sơ loại thì họ cũng hỏi đơn giản thôi, chắc chỉ loanh quanh giới thiệu bản thân, hỏi mình biết j về vị trí ứng tuyển, vị trí đó cần những tố chất j...

thanks bác nha ^^. em cũng nghĩ thế. lên đây hỏi xem có ai từng thi VIB ko
Đa số các NH đều có it nhất 2 vòng: test rồi phỏng vấn. Riêng 1 số NH trước khi test còn có pv sơ loại. Có lẽ VIB trong số này. PV sơ loại thì họ cũng hỏi đơn giản thôi, chắc chỉ loanh quanh giới thiệu bản thân, hỏi mình biết j về vị trí ứng tuyển, vị trí đó cần những tố chất j...

thế bác có kn chưa, nếu có rồi thì pv xong đi làm luôn, bác pv ở hn hay ở tỉnh?

nói kinh nghiệm của e thì lung tung lắm. cũng có thời gian làm phát hành thẻ tín dụng. giờ làm ko liên quan đến bank. chắc đây pv sơ loại trước khi test
thế bác có kn chưa, nếu có rồi thì pv xong đi làm luôn, bác pv ở hn hay ở tỉnh?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên