Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

Các mem thi ở HCM đợt 30/6 có thông tin gì chưa zậy? VCB Bình Thạnh nữa nhé. Ai có thông tin gì thông báo anh em với hen.

Mình cũng đang đợi kết quả đây, bữa GDV và Ngân quỹ thi chung không biết đề có giống nhau không nhỉ? mà Ngân quỹ thi nghiệp vụ xong là về còn GDV và các vị trí khác ở lại thi tiếng Anh, đến giờ vẫn chưa có tin gì...

Bạn ơi, tớ cũng nộp ở Hà Tây sao mãi chả thấy có thông báo đi thi bạn nhỉ, không biết có vấn đề gì không nữa, ôi hay lại bị out rồi, hôm ý mấy anh chị cũng cảm mến mình, chẳng có lẽ số mình nó đen đúa vậy afh!

Không biết các chi nhánh trên địa bàn Hn đã gọi đi thi chưa nhỉ, có khi bị out rồi, mãi chả thấy gì cả

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào có thông tin về vietcombank quảng ninh k? t nộp xong hồ sơ từ 29/06 nhưng mà chưa thấy gọi j cả. Bạn nào cũng nộp thì bảo t với nhé! Thank so much :D

Có bạn nào nhận được thông báo mời phỏng vấn của vcb trong địa bàn thành phố và bình dương chia sẻ nha các bạn

Nghe nói có bạn ở chi nhánh Sóng Thần dc gọi 15/7 đi phỏng vấn rùi. Kết quả chắc có rùi mà tại chưa công bố thui

Các bạn cho mình hỏi là sau khi phỏng vấn xong thì sau bao lâu thì biết là đỗ hay trượt nhỉ. Hôm trước đi phỏng vấn ở hội sở Vietcombank khối CNTT xong mà lúc ra quên ko hỏi là bao giờ thì sẽ có kết quả.

Có bạn nào thi VCB Thủ Đức mà có kết quả phỏng vấn thì alo anh em với nhé, để khỏi mất công chờ và hoang mang

Mọi người ơi, cho mình hỏi, từ lúc gọi thông báo đi thi viết tới lúc thi viết có gấp không vậy? Mình nộp hồ sơ ở VCB Hà Nội, cuối tuần này đi du lịch mà chỉ sợ họ thông báo thứ 7 chủ nhật bắt đi thi thôi..:( các bạn ai biết trả lời giúp mình với:) :):-/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên