Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Vietcombank trên Toàn Quốc

mình vừa mới nhận được điện gọi phỏng vấn của VCB Việt Trì. đang lo không biết phỏng vấn gồm những cái gì, như thế nào.
các uber nhà mình, ai đã đi PV ở VCB thì chia sẻ đi...
ban goi phong van khi nao? minh ngay 7/7 ne di thi ne? vao vi tri thu quy, kiem ngan thi thi nhu tnao nhi? kho ko ta? anh c nao thi r thi chia se kinh nghiem voi ah!

hic. bưu điện vẫn chưa gửi cho mình giấy báo thi. lo quá, thất lạc là mất thi luôn.

sao ít đề thế nhỉ, ko có đề IQ và nghiệp vụ nhỉ

hic, các bạn nhận được giấy báo rồi ah? tớ không nhận được giấy báo hay điện thoại gì cả. Lại tạch rồi sao? VCB tổ chức thi đồng bộ ở Đào Duy Anh hả bạn? hay chi nhánh tự tổ chức thi vậy? mình nộp ở CN Thành Công, sốt ruột vì chẳng nhận được giấy báo hay điện thoại gì hêt. Buồn quá

bọn t thi chi nhánh VP và Việt Trì, chắc chi nhánh c chưa thi đâu. cứ hy vọng đi.^^

thế rốt cuộc thi viết nghiệp vụ là trắc nghiệm hay bài tập lý thuyết vậy hả các bạn? Tại mình thấy mấy trang trước người thì bảo là trắc nghiệm, người thì bảo là lý thuyết + bài tập thế?

Hum mình thi VCB Vĩnh Phúc có câu chính sách điều hành tỷ giá ở VN hiện nay. Mình chọn là tỷ giá biên độ vs USD/VND và thả nổi vs các loại ngoại tệ khác không bít có đúng không nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên