HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cứ chờ xem thế nào cậu ạ, tớ thấy bạn t làm bên tech vs sacom bảo gửi thư cảm ơn thường là trượt ý :(((
Thế à hi vọng hi vọng :D. Nhưng mà hơi loạn nhỉ, mấy bạn phía trên chắc là đang nói kết quả phỏng vấn ngày 17,18,19 vì các bạn ý thi mồng 5. Còn bọn t đang chờ là chờ kết quả test ngày 13/09 để xem có được đi phỏng vẫn không cơ. C cũng test hôm 13 à :)

uh. thôi thì cứ đợi và hi vọng tiếp vậy... vừa nhận được mail luôn hở bạn?

cứ chờ xem thế nào cậu ạ, tớ thấy bạn t làm bên tech vs sacom bảo gửi thư cảm ơn thường là trượt ý :(((
k nhận dc j hi vọng còn cao hơn :)) còn thư cảm ơn này cũng chưa chắc mà, n bảo đợi kết quả sau cùng còn j. cứ đợi thôi b ạ, còn bên sacom t thi ngày trc r, tạch n gửi thẳng thư cảm ơn nói luôn là anh chị chưa phù hợp với vị trí này cơ =))) chứ k phải nói kiểu ấp úng đợi chờ kết quả này đâu. mình đợi hết t4 cho hết khảo sát đi b!

Thế à hi vọng hi vọng :D. Nhưng mà hơi loạn nhỉ, mấy bạn phía trên chắc là đang nói kết quả phỏng vấn ngày 17,18,19 vì các bạn ý thi mồng 5. Còn bọn t đang chờ là chờ kết quả test ngày 13/09 để xem có được đi phỏng vẫn không cơ. C cũng test hôm 13 à :)
t pv vòng 1 c ạ :)

25 phút hay sao í b ạ:)) t còn bị quay cả tiếng anh mà. Nhưng k sao, tiếng anh t tốt nên k vấn đề j. chỉ có đọc báo cáo tài chính ntn thì chịu thui :)
uầy, pv lâu thế, t có gần 10' =.= :(

chắc họ gửi lần lượt, lần báo thi viết trc t cũng nhận tin nhắn vào tầm này
mình nhận pv vào ngày 25 tại lý thường kiệt nè
2 bạn, 25 26 này pv vòng mấy đây b? vị trí j thế/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551