HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
1/ anh/ chị cho em hỏi em vừa nhận email đi thi viêt TPB, họ yêu cầu gửi email xac nhân có đi thi hay không?, thì em gửi vào LinkTDK@tpb.... không có ghi bất cứ cái gì(subject trong email) hết đúng hok anh/chị
2/ họ yêu cầu bổ sung thông tin học vấn theo mẫu, thì em thiết kế theo word gửi cho họ đc hok anh/ chị
Anh/ chị nào đã từng ứng tuyển vào TPB giúp em với
Như mình hôm trước thì trả lời lại ngay trong cái mail thông báo của người ta luôn bạn ạ. Còn cái bổ sung thông tin học vấn thì mình làm cái bảng trong word hay excel gì đấy rồi dán vào trong mail luôn ấy

1/ anh/ chị cho em hỏi em vừa nhận email đi thi viêt TPB, họ yêu cầu gửi email xac nhân có đi thi hay không?, thì em gửi vào LinkTDK@tpb.... không có ghi bất cứ cái gì(subject trong email) hết đúng hok anh/chị
2/ họ yêu cầu bổ sung thông tin học vấn theo mẫu, thì em thiết kế theo word gửi cho họ đc hok anh/ chị
Anh/ chị nào đã từng ứng tuyển vào TPB giúp em với
bạn đọc kĩ mail của người ta xem thế nào. của tớ yêu cầu reply để xác nhận thì tớ reply luôn, kích vào trả lời của thư đó luôn. copy mẫu thông tin bổ sung xuống và điền thông tin vào thui

Mọi ng ơi. Cho mình hỏi. Hqua có mail với tin nhắn báo mời mình đi pv của tpbank. Mọi người cho mình xin ít kinh nghiệm và trình tự pv ntn ạ. Mình thì tiếng anh yếu vì bỏ quá lâu r. Iq thì tho j ạ. Có hỏi nghiệp vụ ngân hàng ko vậy mọi ng. Help meeeeeeeee

Mọi ng ơi. Cho mình hỏi. Hqua có mail với tin nhắn báo mời mình đi pv của tpbank. Mọi người cho mình xin ít kinh nghiệm và trình tự pv ntn ạ. Mình thì tiếng anh yếu vì bỏ quá lâu r. Iq thì tho j ạ. Có hỏi nghiệp vụ ngân hàng ko vậy mọi ng. Help meeeeeeeee
bạn test hôm nào? vị trí j vậy b? m test hôm 13 h chưa thấy j!

Sáng mai mình có lịch PV tạị 57 Lý Thường Kiệt vị trí Tái thẩm cá nhân. Bạn nào đi thi về rồi cho mình hỏi có hỏi nhiều về nghiệp vụ không, Luật có đề cập đến nhiều không? Tự bảo bản thân giở luật và thông tư ra đọc, đọc xong trôi tuốt chẳng đọng lại chút gì, nản.

Có một sự tự ti không hề nhẹ

Sáng mai mình có lịch PV tạị 57 Lý Thường Kiệt vị trí Tái thẩm cá nhân. Bạn nào đi thi về rồi cho mình hỏi có hỏi nhiều về nghiệp vụ không, Luật có đề cập đến nhiều không? Tự bảo bản thân giở luật và thông tư ra đọc, đọc xong trôi tuốt chẳng đọng lại chút gì, nản.

Có một sự tự ti không hề nhẹ
bạn @tomvatep test hôm nào thế, t6 này t mới đi pv này

@tomvatep bạn đọc luật với thông tư j đấy, share cho mình với, mình đang ko biết pv họ hỏi những j nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên