HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mấy bạn ơi cho mình hỏi xíu, hôm qua mình nhận đc mail gọi đi pv ngày 8/8 là vào lúc 10h40 còn lúc nãy thì lại nhận đc tn là lúc 12h. vậy mình phải đi lúc mấy giờ. cảm ơn các bạn nhiều
Nó pvan trong khoảng 10h40 đến 12h, mà b chưa biết pvan cao su thế nào à, bạn mình từng pvan acb, shb phải đợi trễ 3,4 tiếng. Nhưng tốt nhất cứ 10h40 có mặt mà đợi

k bik pv vị trí nhân viên khách hàng cá nhân có khó k nhỉ. ai có kinh nghiệm share mình với. mình là sv mới ra trường. tks all

k bik pv vị trí nhân viên khách hàng cá nhân có khó k nhỉ. ai có kinh nghiệm share mình với. mình là sv mới ra trường. tks all
mình cũng là new graduate:)
mình pvan vi tri tai thẩm dinh tin dung cá nhân. một cái duyên với tpbank. bạn nào di pvan roi co the chia sẻ không?? thanks cac ban nhiều

Mình nhận được mail đỗ trúng tuyển vị trí Giao dịch viên từ 2 tuần trước rồi nhưng đến nay vẫn chưa thấy thông báo thời gian đi làm. Mình lo quá
đâu phải đỗ là đi làm ngay đâu :D, bạn cứ đợi đi vì ông anh mình có tin đỗ ACB nhưng 1 tháng sau mới đi làm cơ

đâu phải đỗ là đi làm ngay đâu :D, bạn cứ đợi đi vì ông anh mình có tin đỗ ACB nhưng 1 tháng sau mới đi làm cơ
vậy sao. Cảm ơn bạn. vì những anh chị ở đây nói email xác nhận trúng tuyển cũng chưa chắc được đi làm. Làm mình hụt hẫng tưởng không trúng tuyển nữa chứ. Hiện TPBank mới đang hết hạn tuyển dụng tại Hải Phòng nên mình cũng tự nhủ họ chưa gọi đi làm ngay được. Còn các ứng viên khác nữa

Mọi người cho mình hỏi là mình nhận được email thông báo lịch phỏng vấn là 2h ngày 7/8 tại hs quận 5 nhưng sáng nay thì điện thoại nhận được tin nhắn báo là 12h ngày 8/8 nhưng lên check mail thì ko thấy thông báo dời ngày phỏng vấn , thế là sao vậy mọi người :(

Mọi người cho mình hỏi là mình nhận được email thông báo lịch phỏng vấn là 2h ngày 7/8 tại hs quận 5 nhưng sáng nay thì điện thoại nhận được tin nhắn báo là 12h ngày 8/8 nhưng lên check mail thì ko thấy thông báo dời ngày phỏng vấn , thế là sao vậy mọi người :(
mình nghĩ bạn nên theo tin nhắn. mình cũng ngày 8. tốt nhất thì hỏi lại

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back