HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn PV KHCN ngày 22/07 ơi. t vừa gọi lên NS của TP họ bảo vẫn chưa có kết quả đâu. Khi nào có họ sẽ mail cho mình dù trượt hay đỗ.haizzz

các bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn bên ngân hàng TP bank thì cho mình chút ý kiến về dạng câu hỏi nhen bạn. Mà có cách nào để gây sữ chú ý của các nhà phỏng vấn để đạt k vậy các bạn ? keke, làm ơn chia sẻ chút kinh nghiệm đi mà

các bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn bên ngân hàng TP bank thì cho mình chút ý kiến về dạng câu hỏi nhen bạn. Mà có cách nào để gây sữ chú ý của các nhà phỏng vấn để đạt k vậy các bạn ? keke, làm ơn chia sẻ chút kinh nghiệm đi mà
nghe mấy anh chị trc nói chỉ nói về bản thân. mà cũng ko biết sao.

Bạn pv vị trí gì thế? nếu là KHCN thì chỉ gthieu bản thân, công việc đã làm, hiểu biết gì về tpb thôi, ko có một chút nghiệp vụ nào hết :)

Ạc, sao mà vẫn chưa có vây, t tưởng trong tuần này có chứ nhỉ
Các bạn PV KHCN ngày 22/07 ơi. t vừa gọi lên NS của TP họ bảo vẫn chưa có kết quả đâu. Khi nào có họ sẽ mail cho mình dù trượt hay đỗ.haizzz[/QUOT

TPbank h còn tuyển tái thẩm định. Nó hết hạn từ 15/7 cơ mà. Sao mà ko gọi đi test 1 thể luôn đi. Pv thì các bạn cứ tự tin mà chém thôi. Cứ chuẩn bị gt bản thân, các câu kinh điển ý. Tớ pv vòng 2 tái thẩm dinh hôm 28/7 đây. Làm gì đã có kq. Làm ăn gì mà chả chuyên nghiệp gì cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên