HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào biết địa chỉ mail để gửi CV kg? Trên trang weg NH chỉ thấy nộp trực tiếp. Vị trí GDV ở HCM hạn nộp 31/03/2012 có bạn nào đi test, pv gì chưa?

Mọi người nộp hồ sơ ở Bắc Á đa số là 1 bộ đầy đủ, sau này có trúng tuyển gần như ko phải bổ sung gì. Quá trình đợi cũng hơi lâu nên các bạn phải kiên nhẫn. Chúc mọi người thành công

Có bạn nào đi phỏng vấn vào t7 vừa rồi ở Bắc Á không. Ko hiểu sao cái anh phỏng vấn mình nhanh vậy, m thấy chỉ phỏng vấn 5,10ph mỗi thí sinh. Ko rõ Bắc Á còn phỏng vấn vòng nữa không, bao lâu sau thì có kết quả.
Bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn ở Bắc Á rồi có thể vào giúp mình vs :)

bạn nào đã thi vị trí QHKH thì chia sẻ mình vài câu như thế nào được không? mình đang cần biết. đề cho chủ yếu là nghiệp vụ hay kiến thức chung về tài chính

Thi tuyển vào NH Bắc Á

Mình vừa nhận được lịch đi pv ở Ngân hàng Bắc Á ngày 5/6, nhưng quên mất địa điểm.Chỉ nhớ ở tòa nhà Bodega thôi. Bác nào biết địa điểm thì bảo mình vs.Tiện đây mình muốn hỏi lần đầu đi pv ở Bắc Á thì NH hỏi những gì ạ. Mình chưa có kinh nghiệm lắm.Lần đầu mà:p

địa chỉ 57 -61 Tràng Tiền bạn nhé,tầng 2 tòa nhà Bodega ,hôm đó mình cũng đi phỏng vấn lần đầu. Bạn được hẹn p vấn lúc mấy giờ thế?

Mình phỏng vấn từ 8h đến 9h bạn ạ! hj. thanks b nha.Mà bạn phỏng vấn h nào thế?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,863
Thành viên mới nhất
megakorea
Back