HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng thi vị trí Chuyên viên QHKH vào 9h sáng ngày mai đây, có bạn nào có kngh gì chia sẻ với, mình tìm kinh nghiệm pv của Bắc Á mà ít quá. thanks các bạn:)

Hi cả nhà!

Cho mình hỏi có ai phỏng vấn ở ngân hàng Bắc Á chi nhánh Thanh Hóa ngày 18/8 không nhỉ? Đã ai được gọi đi làm chưa vậy?

Ai có kinh nghiệm thi viết ở Bắc Á ko, chia sẻ mọi người với.
t6 tuần này mình đi thi, ma chưa ôn đc j cả, hjc.
Tìm trên mạng mà ít thông tin về ngân hàng này quá, cả kinh nghiệm thi vào đây cũng ít nữa.
Mình thi vị trí CVQHKH nhé. Cảm ơn mọi người trước :)

Ai có kinh nghiệm thi viết ở Bắc Á ko, chia sẻ mọi người với.
t6 tuần này mình đi thi, ma chưa ôn đc j cả, hjc.
Tìm trên mạng mà ít thông tin về ngân hàng này quá, cả kinh nghiệm thi vào đây cũng ít nữa.
Mình thi vị trí CVQHKH nhé. Cảm ơn mọi người trước :)
bạn nộp hồ sơ lâu chưa vậy? thi ở HN ah bạn?

Có ai sáng mai đi thi viết tại Bác Á ko vậy? hôm qua nghe họ gọi nhưng không bít tn đây,chưa ôn tập được nhìu j cả~~mình đang xin ở Bắc Á Huế đó^^

Bạn ơi, bạn thi viết ở Bắc Á rùi à, có thể chia sẻ với mọi người một chút ko? vì tìm thông tin trên mạng thấy có đề luận, quen làm trắc nghiệm rùi nhìn luận nản quá. Cho mình h hỏi chút nhé:
- Hình thức thi (trắc nghiệm or luận)
- Các môn thi? Bao nhiêu câu, thời gian, nội dung chủ yếu...?
Mình thi vị trí CVQHKH.
Cảm ơn bạn nhé, mong sớm nhận được hồi âm của bạn (vì t6 tuần này minh thi mất rui :(()

---------- Post added 08-09-2011 at 05:05 PM ----------

bạn nộp hồ sơ lâu chưa vậy? thi ở HN ah bạn?
Mình nộp chiều 1.9 ở 60 Lý Thái Tổ - Hà Nội, còn bạn?

bạn vancosau ơi mình mới thi ở BA sáng nay nè, đề toàn trắc nghiệm thôi, mức độ cơ bản lắm 50 câu 60p ko có thi av,sáng thi chìu thông báo pv lun. mai mình pv lun lẹ dza man ... h chả bik koi j nữa :((( bạn nèo có kinh nghiệm chibao5r với nhá

Í, zi là bạn thi chung với mình rùi, sáng mai mình cung pv nè, h lướt nét kiếm chút kinh nghiệm pv đây nà! bữa nào pm ucf nha!

bạn vancosau ơi mình mới thi ở BA sáng nay nè, đề toàn trắc nghiệm thôi, mức độ cơ bản lắm 50 câu 60p ko có thi av,sáng thi chìu thông báo pv lun. mai mình pv lun lẹ dza man ... h chả bik koi j nữa :((( bạn nèo có kinh nghiệm chibao5r với nhá
Bạn ơi, bạn thi vị trí và chi nhánh nào vậy? Bên BA có báo khi nào có kết quả ko bạn? Thanks bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên