Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng nhận được tin nhắn đi pv ở Phan chu trinh và mang theo hồ sơ nhưng ko biết hồ sơ gồm những gì nhỉ?

Có ai như mình hum trước pv ở PGD Nguyễn Khánh Toàn ko? Chị ý hẹn mình thứ 7 tuần vừa rồi trả lời mà ko thấy đâu :/ Nhưng hum đi phỏng vấn về thì tầm trưa có 1 chị trên chi nhánh Hà Thành( trước mình pv ở đó rùi mới sang bên Nguyễn Khánh Toàn) bảo chắc mình qua rùi nên xin thông tin trường học với chứng chỉ của mình để điền vào phiếu phỏng vấn tạm thời. Nhưng tới hum nay rồi vẫn ko thấy gì nữa :'( Cũng ko có mail cảm ơn để biết trượt hay ko?

Mình cũng nhận được tin nhắn đi pv ở Phan chu trinh và mang theo hồ sơ nhưng ko biết hồ sơ gồm những gì nhỉ?
hs photo, cmnd, hộ khẩu, bằng cấp sơ sơ là được rồi

thường thì chờ lâu chưa báo kq là họ đợi duyệt những người có khả năng đậu từ trên xuống, nếu mấy người tốt hơn ko chịu làm hoặc có chỗ khác rồi thì họ sẽ liên lạc :D

thằng bạn pv vietin cũng chờ cả tháng dù khoảng 2 tuần là 1 số đứa đã có kq

hôm vừa rồi pv tập trung ở cmt8, cả phòng 7 8 người mà chỉ có 1 anh hỏi.
trả lời cũng tự tin nhưng thiếu kn + bị anh ý vặn vẹo quá nên chắc rớt :(
Người ta gọi bạn đến PV là người ta chấp nhận bạn chưa có kinh nghiệm, cần đào tạo rồi. Đừng lo. PV tự tin, trả lời ngon lành là ok rồi.

c phỏng vấn ở phan chu trinh vị trí gì c? có đông anh chị phỏng vấn vs căng lắm ko? cứ chờ kết quả c ạ! Cố lên

Tớ pv KHDN c ah, có khoảng 4 anh chị pv, chắc cũng ko căng lắm nhưng t thấy t cứ rối tung lên :D t pv gần đầu nên cũng ko rõ các bạn pv sau ra sao, t thì pv khá là lâu so với mng nhưng lúc cuối chốt lại a pv bảo t a thấy em chẳng thể hiện được gì cả, chắc ko có hy vọng gì quá, cảm ơn ấy nha, ko biết mng đi pv về tnao nữa :)

Tớ pv KHDN c ah, có khoảng 4 anh chị pv, chắc cũng ko căng lắm nhưng t thấy t cứ rối tung lên :D t pv gần đầu nên cũng ko rõ các bạn pv sau ra sao, t thì pv khá là lâu so với mng nhưng lúc cuối chốt lại a pv bảo t a thấy em chẳng thể hiện được gì cả, chắc ko có hy vọng gì quá, cảm ơn ấy nha, ko biết mng đi pv về tnao nữa :)

Phỏng vấn đầu lúc nào cũng vậy đấy c. T lúc sáng cũng thế, phỏng vấn đầu tiên buổi sáng ngân hàng khác ko phải acb đâu nhưng các anh còn sung sức nên quay mình khiếp luôn. Đau lòng quá :(

bạn nào hôm thứ 2 thi ở HQV đã được gọi phỏng vấn chưa? sao mình ko đc gọi nhỉ?

Mình test ở HQV hôm thứ 2, 24/8 và sáng nay 28/8 đi pv, chiều bên đấy gọi luôn bảo bổ sung giấy khám sức khỏe nộp lên hội sở :( thế là đỗ hay trượt...mà có phải phỏng vấn lần nữa không ? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên