Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn cho mình hỏi. Khác nhau của CSR cá nhân và CSR Loan là gì vậy. Cái nào có ưu điểm hơn. Mình mới nhận ra lúc mình apply là NV DVKH cho vay (Loan CSR). Nhưng tin nhắn thông báo dự tuyển của mình lại là CSR CN. làm mình confused quá

- Loan CSR: hỗ trợ tín dụng các thủ tục giải ngân, quản lý hồ sơ, v.v...--->về trễ
- CSR Cá nhân: Dịch vụ khách hàng cá nhân: làm ở dưới quầy--> tư vấn, hướng dẫn KH mở tài khoản, mở thẻ, thay đổi, cập nhật thông tin, tư vấn huy động, quản lý kh, chăm sóc kh,v.v...-->về trễ hơn Loan CSR
---> tùy sở thích bạn thích làm cái j ---> cái nào cũng có ưu, nhược điểm :)))))))))))))))
Làm j có chuyện. Loan CSR mới gọi là bận.túi bụi. CSR cá nhân thường rảnh hơn nhiều. 5h xách mông về rồi.

Xuống phỏng vấn với giám đốc chi nhánh Hà Thành đó bạn. Nhân sự ok thì phỏng vấn với GĐ nơi mình sẽ làm xem có ok ko.
Mình phỏng vấn rồi và hôm nay có chị bên CN NGUYỄN KHÁNH TOÀN gọi đến không biết làm những gì nữa. hình như gặp mặt thôi, chẳng biết có đc nhận không nữa.
ACB cũng khắt khe và nhiều vòng quá nhỉ?

Nay em thi RA ở HQV được IQ 25/27, TA 21/30, NV 45/60. HÌnh như tuần sau sẽ có kết quả. Các anh chị cho em hỏi vòng PV thì hỏi gì với ạ

Mình phỏng vấn và thoả thuận lương từ hôm 3/8 mà vẫn chưa có kết quả lên ký hợp đồng thì làm sao hả các bạn? Mình cám ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên