Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trời ơi, ACB chơi mình 1 phen ghê thật. Hôm bữa thi viết 22/27, 27/30, 15/20, 10/10 vậy mà "bị" nhận thư cảm ơn. Mình khiếu nại thì hôm nay "được" nhận thư đã thông báo đỗ nhưng chi nhánh chưa có nhu cầu nên chờ có dịp PV sau =))

Một số bạn đã đỗ nhưng có tb tãm hoãn mở chi nhánh thì vẫn có cơ hội được chi nhánh khác gọi ấy.
Trước mình thấy có mấy bạn được đi đào tạo rồi vẫn có chi nhánh gọi sang phỏng vấn.

Trời ơi, ACB chơi mình 1 phen ghê thật. Hôm bữa thi viết 22/27, 27/30, 15/20, 10/10 vậy mà "bị" nhận thư cảm ơn. Mình khiếu nại thì hôm nay "được" nhận thư đã thông báo đỗ nhưng chi nhánh chưa có nhu cầu nên chờ có dịp PV sau =))
Thi 4 phần gì vậy bạn.đề dễ ko? bạn thi vào vị trí nào vậy?

Các bạn đã thi, đã phỏng vấn thì cố gắng kiên nhẫn đợi thêm một thời gian. Tình hình là dạo này ACB tạm hoãn những kế hoạch chưa thật sự cần thiết. Cố đợi thêm nhé, chúc các bạn may mắn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên