Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình thi ACB Quảng Ninh. Mình mới vừa nhận được mail thông báo hoãn tuyển dụng, họ chẳng nói thời hạn hoãn là bao lâu, nhưng lại có cụm từ "sẽ thông báo khi có kế hoạch tuyển dụng mới". Không biết đây có phải là mail thông báo tạch không nữa nhỉ. Chờ đợi khá lâu, cuối cùng cũng chẳng phải là một thông báo tạch hay pass.

Mình thi ACB Quảng Ninh. Mình mới vừa nhận được mail thông báo hoãn tuyển dụng, họ chẳng nói thời hạn hoãn là bao lâu, nhưng lại có cụm từ "sẽ thông báo khi có kế hoạch tuyển dụng mới". Không biết đây có phải là mail thông báo tạch không nữa nhỉ. Chờ đợi khá lâu, cuối cùng cũng chẳng phải là một thông báo tạch hay pass.
Cuối cùng cũng có bạn nhận thông báo giống mình :D, mình thi ACB Hải Dương...Ko biết là có tạch hay ko nữa @@

- - - Updated - - -

Cuối cùng cũng có bạn nhận thông báo giống mình :D, mình thi ACB Hải Dương...Ko biết là có tạch hay ko nữa @@

mấy bạn này giống mình thế.không hiểu đây là pass hay tạch nữa.có bạn nào bị tạch nhận được thông báo này chưa

Hiện nay ACB đang tạm dừng 1 số lớp đào tạo và tuyển dụng. Mọi công việc sẽ sớm trở lại vòng quay, các bạn cứ yên tâm chờ nhé.... bạn nào nhận được mail rồi thì tạch, bạn nào chưa nhận được thì yên tâm chờ :)

hiện nay ACB đang tạm dừng 1 số lớp đào tạo và tuyển dụng. Mọi công việc sẽ sớm trở lại vòng quay, các bạn cứ yên tâm chờ nhé.... bạn nào nhận được mail rồi thì tạch, bạn nào chưa nhận được thì yên tâm chờ :)

Đến bao giờ vòng quay mới lại tiếp tục...

hiện nay ACB đang tạm dừng 1 số lớp đào tạo và tuyển dụng. Mọi công việc sẽ sớm trở lại vòng quay, các bạn cứ yên tâm chờ nhé.... bạn nào nhận được mail rồi thì tạch, bạn nào chưa nhận được thì yên tâm chờ :)

Có nghĩa là nếu ko nhận đc mail thì là Pass hả bạn?
Chỉ chờ để gọi đi pvan thôi đúng ko?

Có nghĩa là nếu ko nhận đc mail thì là Pass hả bạn?
Chỉ chờ để gọi đi pvan thôi đúng ko?

Nếu pass sẽ có đt của nhân sự gọi bạn đi pvan...còn nếu nhận được mail thì là thư cảm ơn và chúc bạn may mắn lần sau :), trước mình cũng 3 tuần mới nhận đươc đt cơ :D

Mình nộp ACB sao ko thấy dc gọi ta, nộp nhiều lần lắm luôn, ở tỉnh cũng có, ở TP cũng có, ko biết sao.

nếu pass sẽ có đt của nhân sự gọi bạn đi pvan...còn nếu nhận được mail thì là thư cảm ơn và chúc bạn may mắn lần sau :), trước mình cũng 3 tuần mới nhận đươc đt cơ :D

Đến giờ mình cũng đã chờ tròn 3 tuần rồi mà chưa thấy gì.
Nghe nói đợt này ACB đang dừng các khóa đào tạo và tuyển dụng.
Chờ đợi tiếp vậy.

t phong van lan 1 xong rui. doi dung 1 tuan thi co mail.
hom di pvan thi anh phong van bao neu do thi goi dien, khong goi la truot khong noi gui mail.gio lai o giua 2 tinh huong khong bit the nao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên