Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình gọi lâu lắm rồi! dạo đó bảo chờ thêm mấy hôm nữa..:D
bi giờ thì chẳng biết có chưa?
bạn thử call hỏi chị Hương xem những ai hths GDV có ai bị tạch ko? để còn biết đường kiếm vc khác! chả nhẽ bắt tụi mình đợi dài cổ thế này... ko biết tương lai đi đâu về đâu:(((

nếu đã pv ok, đc gọi hoàn thiện hs thì kiểu gì cũng đi làm, nên tranh thủ thời gian giữa này để ăn chơi nhảy mùa, chuẩn bị tinh thần làm viêc :D ko nên lo lắng quá

Các bạn thi ACB cho mình hỏi các bạn nộp hồ sơ qua acbjobs à? hay nộp hồ sơ giấy, tớ nộp mí lần qua acbjobs mà bặt vô âm tín à :-S

có ai đc ACB pv qua đt chưa? lúc nãy tớ đang đi ngoài đường thì chị Linh gọi, nói pv qua đt luôn, nhưng ồn quá nên mình xin chị ấy lui lại 15p để mình về phòng cho đỡ ồn. thế là về và ngồi chờ mãi mà k thấy chị gọi lại j hết. lo quá. lo quá. k biết pv j đây. :((

mình thi test online hôm 2-3,ngày 9-3 pv lần 1,16-3 pv lần 2 ở vị trí PFC.anh giám đốc nói đổi vị trí mình qua GDV vì anh ấy thấy nó phù hợp với mình hơn. Nhưng chờ đến hôm nay chưa thấy thông báo gì hết. Lo quá đi mất..hixhix có bạn nào biết khi nào đi đào tạo không?Mà hoàn thiện hồ sơ là sao?hôm mình sắp pv lần 1 thì chị gọi cho mình nói mình mang hồ sơ nhưng chỉ là hồ sơ photo thôi.không phải công chứng.Vậy có phải là hoàn thiện hồ sơ không???ai biết chỉ mình với nhé!thanks nhiều lắm!!!!

hic mình cũng chung cảnh ngộ, hoàn thiện hs gdv hôm 5/3 mà ko thấy kết qả gì cả...:((( nẫu ruột.....có gì cả nhà thông báo cho nhau nhé...hnay là tròn 1 táng rồi đây...mà chờ đợi kiểu này chắc đau tim mà chết...:(

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

ngày trc t hay trao đổi với mọi người qua web kinh tế để biết kết qả...thế mà web đấy tự nhiên bị đóng làm chẳng biết tin tức gì, t cứ tưởng t tạch acb vì thấy đợi lâ quá...:((:)-@

mấy bạn đi hoàn thiện hồ sơ rồi cho mình hỏi với: các bạn sau pv bao nhiêu ngày là có kết quả pv thế? mình pv cách đây 1 tuần rồi mà chưa có thông tin j từ ngân hàng hết. hic. hôm pv mình có hỏi là bao lâu có kết quả thì chị ấy bảo trong tuần sau. mà hết tuần rồi này. huhu. k biết những ng rớt thì có mail báo k nhỉ? để tớ khỏi mong đợi ngậm ngùi thế này chứ. ngày nào cũng trôi qua thật là dài ......

Các bạn nếu đã hoàn thiện hồ sơ thì thế nào cũng được gọi nhé, cứ yên tâm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,652
Thành viên mới nhất
attilamerch
Back
Bên trên