Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

mình ở nghệ an bạn làm câu 2a,14bd bạn có cùng đáp án với mình ko
mình ở nghệ an, thi ở hà nội bạn ah
uhm. mình nghĩ là 2a. chỉ phân vân liệu KH có dc rút tien mặt k vì có những DVCNT cho ứng tiền mặt nữa. còn câu 14 mình chọn ac bạn. k pải bd.

Sao lâu có lịch thi thế, có bạn nào nộp hồ sơ chi nhánh Đà Nẵng không, mình nộp bên CNTT, có bạn nào biết dạng đề thi tiếng Anh agribank ko, share mình với. Mong được làm quen với các bạn(nick yahoo: htk267)

Hix. Mình vừa gọi điện đến số của Hội sở của Agri. Hix anh ý bảo "lịch dự kiến là 20-21, em chú ý trên web nhé!" Hix
Ko biết là ngày đẹp hay sao mà các tổ chức nhà nước thi nhau cho thi vào ngày ấy ko biết :((

Hix. Mình vừa gọi điện đến số của Hội sở của Agri. Hix anh ý bảo "lịch dự kiến là 20-21, em chú ý trên web nhé!" Hix
Ko biết là ngày đẹp hay sao mà các tổ chức nhà nước thi nhau cho thi vào ngày ấy ko biết :((

kv 1 hả bạn :( ko biết kv3 chừng nào thi đây heizzzzzzz

20-21 là miền bắc hở bạn? có khj nào miền nam bị trùng với thi thuế k nữa hjchjc

các bác có biết NN thi tin học là thi kiểu j ko? thi trên máy hay là lý thuyết và thi nội dung là gì? mong các bác cho em biết với

Theo mình biết thì họ đưa ra câu hỏi, đáp án. sau đó mình chỉ việc khoanh tròn vào đáp án đúng nhất thôi. không phải viết câu lệnh. (nếu thi tin học văn phòng). (nếu thi tuyển vào ngạch TIN HỌC thì lại khác hoàn toàn. mình phải viết câu lệnh, các đoạn mã, như lập trình viên ấy)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên