Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

có ai biết kế toán cần ôn những gì ngoài sách vở không? bạn nào có lậu j cần học share anh em với!!!!
Bạn ơi, ôn sách nào thế?
Bạn nào có tài liệu gì gửi cho mình xin với, đang ôn mà ko biết ôn ở đâu? ai có yahoo trao đổi với mình nhé The_ninh85
Thanks

bạn đang coi đề nào vậy? có phải đề trắc nghiệm chẵn lẻ ko
K bạn. Hiện tại mình chưa có đề kế toán trắc nghiệm ấy. vì mình mới đăng kí diễn đàn nên cũng chưa có nhiều thông tin. nếu được bạn có thể chia sẻ để cùng giải đề. nick mình ở trên. còn gmail:phantham0910. cảm ơn bạn.

K bạn. Hiện tại mình chưa có đề kế toán trắc nghiệm ấy. vì mình mới đăng kí diễn đàn nên cũng chưa có nhiều thông tin. nếu được bạn có thể chia sẻ để cùng giải đề. nick mình ở trên. còn gmail:phantham0910. cảm ơn bạn.
http://ub.com.vn/threads/22826-Hot-De-thi-ke-toan-chan-le-vao-Agribank-nam-2011.html/page6 đây nè, bạn thi ở chi nhánh nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên