Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

He2 vào cho biết trung tâm hội nghị quốc gia là ngon rùi, về có kái chém gió vs mấy đứa bạn :D . Có sơ đồ chỗ ngồi rùi đó cả nhà

bạn Blueclould ơi, VCB SGD báo thi à, mình cũng nộp hồ sơ đợt đó, chả thấy gọi zì cả, chắc bị loại vòng hồ sơ rồi hả bạn..làm mình ngóng tin mãi...
VCB SGD gọi đến nhận giấy báo dự thi hum 2/11 bạn ah. cn 6/11 này thi trùng lịch với Agri mới buồn chứ! K dc VCB thì cố gắng Agri cũng được bạn ah. Nếu có được gọi thì bạn lại phải cân nhắc lựa chọn cũng đau đầu lắm. Cố lên nhé ^^

---------- Post added 04-11-2011 at 01:38 PM ----------

He2 vào cho biết trung tâm hội nghị quốc gia là ngon rùi, về có kái chém gió vs mấy đứa bạn :D . Có sơ đồ chỗ ngồi rùi đó cả nhà
Chuẩn đấy bạn :d Mình bỏ VCB đi thi Agri cũng 1 phần vì lý do ấy đấy :)) Trượt thì ráng chịu thui

Xem ra tổ chức thi hoành tráng lại thu hút được đông đảo thí sinh thế. Mình nộp hồ sơ vào mỗi agribank nên không phải khó xử gì hết

Ngày 1/1/2007 NH mua 500 trái phiếu của Cty Z, giá mua 550 triệu. Số trái phiếu có mệnh giá 1tr/trái phiếu, thời hạn 6 năm, lãi suất 12%/năm, trà lãi hàng năm 31/12, ngày phát hành 1/1/2005. NH xếp các trái phiếu vào nhóm sẵn sàng để bán. Thu nhập lãi từ đầu tư chứng khoán nợ ghi nhận trong năm 2007 là bao nhiêu?
Câu này trong đề thi kế toán agribank. Bạn nào giải giúp mình với, hihix
http://webkinhte.com/forum/editpost.php?do=editpost&p=121953

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ngày 1/1/2007 NH mua 500 trái phiếu của Cty Z, giá mua 550 triệu. Số trái phiếu có mệnh giá 1tr/trái phiếu, thời hạn 6 năm, lãi suất 12%/năm, trà lãi hàng năm 31/12, ngày phát hành 1/1/2005. NH xếp các trái phiếu vào nhóm sẵn sàng để bán. Thu nhập lãi từ đầu tư chứng khoán nợ ghi nhận trong năm 2007 là bao nhiêu?
Bạn nào giải giúp mình với, hihix

Thu nhập lãi từ đầu tư chứng khoán nợ ghi nhận trong năm 2007 = 500 trd x 12%/năm = 60 trd

trời ơi, sao Eximbank thi hôm 23/10 mà vấn chưa có kết quả j nhỉ? Có bạn nào thì cùng với tớ đợt ấy ko???? Bạn nào có kết quả chảu vây ??????????????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên