Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Khó nhỉ, cũng ko bít thế nào. Nh mà nộp ở HN thì chắc đóng dấu hết. Cái này phải hỏi lại chi nhánh xem. Ko nhỡ bắt buộc có dấu thì đến hôm thi lại...Vì t nghĩ có mỗi cái dấu là khẳng định mình ở chi nhánh nào mà. Hihi

hic t vừa hỏi chi nhánh láng hạ họ nói k có dấu cũng ksao, k bít có thật như vậy k nữa, lo lắng quá, có ai nộp chi nhánh láng hạ mà cũng bị như vậy k?

Tớ gọi điện theo sdt thông báo: 043.831.3725 thì người ta bảo là ko cần dấu vẫn đc thi. Có bạn nào gọi điện vào sdt này hỏi giúp tớ lần nữa xem, liệu Giấy biên nhận hồ sơ ko có dấu của CN thì có đc đi thi thật ko? Vẫn cứ thấy ko yên tâm sao đó!
bạn ơi tớ vừa đến CN ở quê tớ rồi..các cô nói " gọi chúng mày đến đóng dấu cho yên tâm, nhỡ ko được thi thì chết"...yêu vì cái thiện chí đó thật..nhưng mà cháu lăn lội từ HN về nhà..từ nhà ra CN...rồi lại chuẩn bị HN tiến...chắc các bạn cứ yên tâm thôi!

Mà sao 2 NH này phải kéo dài thời gian thi ra cả ngày thế nhỉ, tớ nghĩ chỉ trong 1 buổi sáng là xong hết, chứ làm j mà phải cả ngày?
Hix, địa điểm thi của VCB gần hơn, còn về nhà buổi trưa nghỉ ngơi đc, chứ của Agribank thì xa quá, chẳng lẽ lại vật vờ chờ đến chiều thi tiếp?
Thì đấy thì 1 buổi có phải nhanh k họ cug đỡ mất thời gian mà! HVNH thì gần nhà t hơn nhưng mà dc ra TT HNQG cũng thấy thích :d Bạn đã quyết định chọn bank nào chưa? Có lẽ m thi Agri vì chưa ôn j VCB cả

có tớ được gọi đi thi VCB SGD với agribank đều vào chủ nhật này nè mà chưa biết nên thi cái nào.hic cái nào cũng khó như nhau.

tớ nghĩ chả có thực hành đâu. hơn nghìn ngừoi đi thi vào cùng 1 giò thế...thực hành lấy đâu ra mà lắm máy thế, trắc nghiệm trên giấy giống năm ngoái thôi
nhưng mà khổ cái,, tick sai lại bị trừ điểm
nghiệp vụ còn chưa ôn j đây...haizzz
nản
không phải năm ngoái cũng có thi thực hành à bạn? mà năm ngoái thi ở đâu vậy bạn? có mang máy tính bỏ túi đi k bạn? tớ thấy nói đc mang bút, thước kẻ, tẩy. huhu

thế anh em ơi? thi tin là thi trắc nghiệm hay thực hành đấy? sao mà mông lung thế không biết hiiiiiiiiiiii thao thi mình lại đi thi khảo sát chất lượng vậy. Nhiều lần đi qua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên