Kinh nghiệm PV vào ngân hàng Việt Á

mình làm IT ko có kn còn nhận đc mà bạn yên tâm,có chế độ học việc đào tạo cho người mới mà. :D
nói cho b biết chứ mình nộp mấy lần rồi nhưng k biết vì sao chưa được gọi bạn mình thì được gọi đi làm luôn rồi nhưng nó đã nghỉ
với lại bạn vị trí IT cũng k yêu cầu kinh nghiệm, mình ở vị trí kinh doanh nên ưu tiên người có kinh nghiệm

nói cho b biết chứ mình nộp mấy lần rồi nhưng k biết vì sao chưa được gọi bạn mình thì được gọi đi làm luôn rồi nhưng nó đã nghỉ
với lại bạn vị trí IT cũng k yêu cầu kinh nghiệm, mình ở vị trí kinh doanh nên ưu tiên người có kinh nghiệm
IT là 1 ngành đòi hỏi kinh nghiệm bất cứ đâu không riêng bank.Mình hên vì được nhận và đào tạo.Nhiều người bạn mình học bên mảng kinh doanh vô bank không kn đc nhận cũng kha khá vì ngta chịu đào tạo hơn.mình thi 6 bank vô không kn là out hết.nhìu khi bạn không đc kêu vì CV không phù hợp gì đó thôi.phù hợp tự đông cũng sẽ liên lạc.mình nộp hồ sơ online các bank đều đc kêu cả.mình viết CV hoành tráng vô :D

IT là 1 ngành đòi hỏi kinh nghiệm bất cứ đâu không riêng bank.Mình hên vì được nhận và đào tạo.Nhiều người bạn mình học bên mảng kinh doanh vô bank không kn đc nhận cũng kha khá vì ngta chịu đào tạo hơn.mình thi 6 bank vô không kn là out hết.nhìu khi bạn không đc kêu vì CV không phù hợp gì đó thôi.phù hợp tự đông cũng sẽ liên lạc.mình nộp hồ sơ online các bank đều đc kêu cả.mình viết CV hoành tráng vô :D
hix mình nộp cv cũng đc các bank khác gọi, k biết cớ sao việt á k gọi bạn mình được gọi mặc dù cv nó sơ sài hơn cả mình chắc được kinh nghiệm thực tập ở VP chăng

hix mình nộp cv cũng đc các bank khác gọi, k biết cớ sao việt á k gọi bạn mình được gọi mặc dù cv nó sơ sài hơn cả mình chắc được kinh nghiệm thực tập ở VP chăng
đúng rồi,mình cũng ghi kinh nghiệm thực tập có liên quan mới đc gọi.mà thằng này nghe nói đc kêu pv rồi thì khả năng đậu cao lắm.

đúng rồi,mình cũng ghi kinh nghiệm thực tập có liên quan mới đc gọi.mà thằng này nghe nói đc kêu pv rồi thì khả năng đậu cao lắm.
uh bạn mình nó kêu pv cũng dễ, quan trọng là có kinh nghiệm
ác cái kinh nghiệm ngân hàng là cái mình thiếu :D

Cho mình hỏi 1 vấn đề ? Mình có pv sơ tuyển vào NH Việt á gần 1 tháng nay nhưng vẫn chưa nhận được thông báo hay mail gì bên NH này ? Hôm đi pv sơ tuyển là nhận được cg +tin nhắn. Có 1 anh GĐ và 1 anh nhân sự pv xong kêu về chờ thôi , nhưng đến nay mình vẫn chưa được biết thêm thông tin gì ? Cho mình hỏi các bạn là trong TH đậu hoặc tạch thì có nhận được thông báo hay mail gì không ?

Sao m nộp hso qua mail lau r ma chua dc goi (30/6 hết hạn), hay co nen gửi lại lần nua k

Việt Á bạn mình làm ở HN thấy bảo pvan 1 lần là vào, và lương thấp, ko biết thực hư thế nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên