Kinh nghiệm PV vào ngân hàng Việt Á

dạ chị cứ chờ xem,hôm nay hoặc mai chắc sẽ có thông báo cho chị.đa số nhân sự sẽ đt vào 10h sáng.chị pv ok ko ? có deal lương ntn ko ?
Chị được biết là bên nhân sự sẽ gửi mail và liên lạc qua điện thoại, chế độ lương sẽ đuợc gửi qua mail. Phỏng vấn thì sếp hỏi gì trả lời nấy thôi, chủ yếu là nghiệp vụ...hix, cũng đang hy vọng và chờ đợi

Chị được biết là bên nhân sự sẽ gửi mail và liên lạc qua điện thoại, chế độ lương sẽ đuợc gửi qua mail. Phỏng vấn thì sếp hỏi gì trả lời nấy thôi, chủ yếu là nghiệp vụ...hix, cũng đang hy vọng và chờ đợi
dạ,chị ở HN sẽ có kq nhanh thôi.làm ăn lẹ mà.chị làm hội sở lương ok lắm,e cũng làm thuộc khối hội sở luôn :D

Chào các bạn !
Mình phụ trách tuyển dụng khu vực Hà Nội của VAB, các bạn có câu hỏi gì ở khu vực HN mình sẽ trả lời nhé,
Về trường hợp của bạn Bích nêu, mình đã kiểm tra và xin nói rõ lại như sau:
Bạn Bích phỏng vấn ở vị trí Thẩm định giá, hay còn gọi là Định giá tài sản, của AMC (công ty Quản lý và khai thác tài sản và mua bán nợ) trực thuộc VAB (tương tự VP AMC, hay các Ngân hàng khác đều có công ty con này)
Các bạn thường nghĩ, phải apply vào nơi nào đó thì họ mới gọi tuyển dụng, không hẳn thế, các Bank, công ty bây giờ khi muốn tìm ứng viên tốt, họ thường mua các gói search data ứng viên của các trang đăng tuyển (Vietnamworks, Careerbuilder, timviecnhanh, jobstreet....) hoặc họ thuê hunter qua mạng, qua nguồn thông tin cá nhân để tìm ứng viên...điều này dễ hiểu hơn khi tại sao điện thoại của bạn hay nhận được tin nhắn Bất động sản, môi giới này nọ...họ đều tìm ra thông tin được và khai thác. Theo mình thấy, việc tự nhiên được 1 công ty, Bank nào đó gọi phỏng vấn đó là 1 điều đáng mừng, vì họ chú ý tới bạn.
Thân,
chào anh, cho e hỏi về vấn đề tuyển dụng của việt á có phải thi tuyển không và nhất thiết phải có kinh nghiệm lĩnh vực ngân hàng mới được xét duyệt gọi phỏng vấn không?
cám ơn anh.

chào anh, cho e hỏi về vấn đề tuyển dụng của việt á có phải thi tuyển không và nhất thiết phải có kinh nghiệm lĩnh vực ngân hàng mới được xét duyệt gọi phỏng vấn không?
cám ơn anh.
mình làm IT ko có kn còn nhận đc mà bạn yên tâm,có chế độ học việc đào tạo cho người mới mà. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back
Bên trên