Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Pv nhug j zay ban?hom truoc test lo phan bt mv ma cha co. Ai nao?pv k bit tn.hixx
bạn ơi viết tiếng việt có dấu đi. viết kiểu kia đọc ko hiểu. pv thì mọi người thế nào t ko biết. nhưng t pv thì ko hỏi nghiệp vụ gì đâu. hỏi về kỹ năng với vài câu tình huống thôi.

Tớ cũng nhận được email rồi! Ai điểm cũng cao mà mình còn được gọi thì chắc đi pv lại như đi hội thôi!
Anh anhhuy85 ơi e nhận được email qua test rồi anh ạ! Mai đi pv rồi hồi hộp quá mà hồ sơ thì chưa chuẩn bị kịp đầy đủ được
Chúc mừng em. Anh cũng bảo em cứ yên tâm mà. Hình như là đc gọi hết hay sao ý ( Vì tất cả mọi người đều đạt yêu cầu thì phải gọi hết chứ) Chúc em bình tĩnh và may mắn.

Sáp nhập Daiabank là 1 phần thôi. Vì khi sáp nhập cũng còn các nhân viên của Daiabank cũ vẫn làm cơ mà.
chắc nhân viên Đại Á cũng bay hết thôi bác. như vụ habubank vs SHB đó. vào chế độ đãi ngộ lệch nhau cả km. mọi người chán dần cũng đi hết ạ

Vụ này để xem sao. Xem nhiều người trúng tuyển ko đã. Chứ riêng trên này thôi HD đã khá hot rồi

Thế hồ sơ của em chưa kịp chuẩn bị đầy đủ vì mai đã pv rồi thì có sao không ạ? Với lại pv thì từng người vào một hay là 1 nhóm ạ? Hội đồng pv thì có mấy người hả anh? cảm ơn anh ạ

Thế hồ sơ của em chưa kịp chuẩn bị đầy đủ vì mai đã pv rồi thì có sao không ạ? Với lại pv thì từng người vào một hay là 1 nhóm ạ? Hội đồng pv thì có mấy người hả anh? cảm ơn anh ạ
chả sao đâu bạn. t nghĩ pass rồi thì cần thêm hồ sơ. cũng có ai kiểm tra đâu. bên này họ in cái mẫu thông tin ứng viên cho hội đồng rồi. họ chỉ xem cái đó thôi. 6 người pv nhé. hôm trước là 3 hội đồng

Ko sao. Bảo gấp quá chưa chuẩn bị kịp. 3 người vào 1 lúc với 3 hội đồng khác nhau. (1 hội đồng 1 người) Mỗi hội đồng 6 người pv

Ko sao. Bảo gấp quá chưa chuẩn bị kịp. 3 người vào 1 lúc với 3 hội đồng khác nhau. (1 hội đồng 1 người) Mỗi hội đồng 6 người pv
dạ vâng em cũng 10h sáng mai anh ạ, hic 1 hội đồng 6 ng thì có mà quay ứng viên như chong chóng, ai pvan khcn rồi cho 1 vài câu hỏi đã từng pv đi mọi ng

dạ vâng em cũng 10h sáng mai anh ạ, hic 1 hội đồng 6 ng thì có mà quay ứng viên như chong chóng, ai pvan khcn rồi cho 1 vài câu hỏi đã từng pv đi mọi ng
mỗi người sẽ có 1 số tình huống riêng, :D tùy vào cách bạn trả lời ( theo mình là như thế), Đại khái là đầu tiên bao giờ cũng là giới thiệu bản thân :D. sau đó chủ yếu sẽ hỏi nhiều về công việc bạn làm gần nhất. ko có thì sẽ là kiến thức. mà kiến thức thì vô bờ @@>

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên