Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

@anhhuy85 hic tiếng anh em làm có 10/30 thôi anh ạ, chẳng biết thế nào :(
@sonmxbank chào bạn, hd bank thì iq dễ ko khó, chủ yếu trên cannao có hết nhé mọi ng, NV thì ko có bài tập chỉ câu hỏi trả lời, đề thi của mình chủ yếu là lý thuyết về tài sản đảm bảo và hạn mức tín dụng.Tiếng anh thì mình kém lắm nên ko biết mô tả như nào.
100% thi trắc nghiệm trên máy tính và nghiêm túc nhé ^^
A cũng bảo mọi người là IQ ở trên cannao hết. Ai ôn đc thì điểm 9 , 10 ko khó. Em thi rồi về bày lại cho mọi người nhé! Chúng ta chia sẻ cho nhau nhé!

dạ vâng anh, mà hôm nọ anh đi pv ở hd bank hoàn kiếm vị trí QHKH Doanh nghiệp thế nào, khả năng đậu cao ko, em thấy ai cũng đc hỏi sao ko đăng ký QHKH cá nhân ^^

dạ vâng anh, mà hôm nọ anh đi pv ở hd bank hoàn kiếm vị trí QHKH Doanh nghiệp thế nào, khả năng đậu cao ko, em thấy ai cũng đc hỏi sao ko đăng ký QHKH cá nhân ^^
Cơ hội thì a chịu. Chả bit thế nào, có lẽ ko đc. Vì công việc trước kia của a gần giống và đối tượng khách hàng là cá nhân nên họ hỏi sao ko đk cá nhân lại upply doanh nghiệp?

Cơ hội thì a chịu. Chả bit thế nào, có lẽ ko đc. Vì công việc trước kia của a gần giống và đối tượng khách hàng là cá nhân nên họ hỏi sao ko đk cá nhân lại upply doanh nghiệp?
dạo này HD có vẻ tuyển rất nhiều. ko biết thật hay ko. @@> nôn nao và xôn sao. bác hsau pv MDB ạ. e cũng định làm mà thôi. :D

dạo này HD có vẻ tuyển rất nhiều. ko biết thật hay ko. @@> nôn nao và xôn sao. bác hsau pv MDB ạ. e cũng định làm mà thôi. :D
Hy vọng là thật. Pv thì bit thế chứ có bit nó ntn đâu. MDB im hơi lặng tiếng quá. Có vẻ HD tuyển nhiều nên thành ra đang hot.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên