Kết quả vòng loại hồ sơ Vietcombank

Có ai nộp hồ sơ vào VCB chi nhánh Thủ Đức nhận được thông báo thi tuyển không? Khi nào thi và thi ở đâu vậy? Sao tớ chưa nhận được, bạn tớ nộp ở chi nhánh Kỳ Đồng được gọi đi thi rồi nên tớ sốt ruột quá. Biết thì trả lời hộ cái nhé, thanks nhiều lắm.

Vietcombank thông báo thi tuyển tập trung 23 chi nhánh, hiện nay thì Đồng Nai và Biên Hòa chưa có thông báo tuyển dụng, nên các bạn cứ đợi khi nào 2 Chi nhánh này ra thông báo thì lúc đó là chuẩn bị thi rồi đó

Vietcombank thông báo thi tuyển tập trung 23 chi nhánh, hiện nay thì Đồng Nai và Biên Hòa chưa có thông báo tuyển dụng, nên các bạn cứ đợi khi nào 2 Chi nhánh này ra thông báo thì lúc đó là chuẩn bị thi rồi đó
CN Biên hòa tuyển rồi mà bạn, Đồng Nai thì mình chưa biết

Mình nộp chi nhánh nam sài gòn.. Vẫn chưa có tăm hơi gì.. Có bạn nào nộp vào nam sài gòn mà được gọi rồi không vậy? Hic

- - - Updated - - -

MÌNH NỘP CHI NHÁNH NAM SÀI GÒN.. VẪN CHƯA CÓ TĂM HƠI GÌ.. CÓ BẠN NÀO NỘP VÀO NAM SÀI GÒN MÀ ĐƯỢC GỌI RỒI KHÔNG VẬY? HIC

Mình nộp chi nhánh nam sài gòn.. Vẫn chưa có tăm hơi gì.. Có bạn nào nộp vào nam sài gòn mà được gọi rồi không vậy? Hic

- - - Updated - - -

MÌNH NỘP CHI NHÁNH NAM SÀI GÒN.. VẪN CHƯA CÓ TĂM HƠI GÌ.. CÓ BẠN NÀO NỘP VÀO NAM SÀI GÒN MÀ ĐƯỢC GỌI RỒI KHÔNG VẬY? HIC

Mình cũng nộp ở NSG đây :) vẫn chưa đc gọi, ko bít thông báo qua web hay đt nữa :(

haha, chưa có đâu các bạn ah! Thông tin chủ topic đưa ra ko chính xác rùi!

hehe minh thi nop o HCM và duoc goi nhung la cuoc goi thong báo ho so minh KHONG DUOC CHON...hix....that su buon va that vong vo cung vi minh da hy vong vao vietcom rat nhieu...huhuhu...ôi sao xin ngan hang kho the...

Bạn nộp CN Hồ Chí Minh hả? ngân hàng gọi lúc nào thế? Mình đợi hoài mà chưa thấy tin tức gì cả :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên