Kết quả vòng loại hồ sơ Vietcombank

Có ai nộp hồ sơ vào VCB chi nhánh Thủ Đức nhận được thông báo thi tuyển không? Khi nào thi và thi ở đâu vậy? Sao tớ chưa nhận được, bạn tớ nộp ở chi nhánh Kỳ Đồng được gọi đi thi rồi nên tớ sốt ruột quá. Biết thì trả lời hộ cái nhé, thanks nhiều lắm.

bạn của bạn thi ngày nào vậy bạn? mình nộp ở Tân Định cũng chưa thấy gọi gì hết..
Có ai nộp hồ sơ vào VCB chi nhánh Thủ Đức nhận được thông báo thi tuyển không? Khi nào thi và thi ở đâu vậy? Sao tớ chưa nhận được, bạn tớ nộp ở chi nhánh Kỳ Đồng được gọi đi thi rồi nên tớ sốt ruột quá. Biết thì trả lời hộ cái nhé, thanks nhiều lắm.

mình cũng nộp ở Kỳ Đồng đợt tháng 6 này mà chưa có thấy tin tức ji hết, chắc tiêu rùi :((

Mình cũng nộp Kỳ Đồng mà sao chưa thấy thông báo... thay tạch rồi nhỉ.... Nó thông báo = tin nhắn hay ĐT ta,,, huhu... Buồn quá

sao nhìu người đồng cảnh ngộ với mình quá vậy nè ! Kỳ Đòng ko gọi đi test oài ! bùn quá ! :(

thành thật xin lỗi các bạn, bạn mình nộp hồ sơ rồi ngta gọi đi pv, không nghe có thông báo thi gì hết, chắc chưa có. Các bạn cứ tiếp tục hy vọng, mình cũng vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên