buồn vì các nhà tuyển dụng không đánh giá trường ĐH Thăng Long..... khoảng cách trong định kiến đã ăn quá sâu vào tiềm thức ng Việt, phân chia nhóm trường nghe hơi xàm :)

Anh cho em hỏi với. Em học Cao đẳng ở Học viện Ngân hàng, giờ e liên thông lên và lấy bằng Đại học rồi. Vậy em có được ứng tuyển VietinBank ko a? Em nộp Vietin hay MB đều ko đc, buồn :(
bạn cứ nộp thử đi, người ta đâu có ghi là ko lấy lt đâu

Ngoài các trường Kinh tế, Ngân hàng, Tài chính, Ngoại thương thì phải đến thương mại của mình rồi. Bạn không nghĩ thế à? Vietinbank đã bao năm xem thường ĐH Thương Mại rồi
Mình cũng không nghĩ Thương Mại trong top 5 đâu. Nếu ở vị trí thứ 5 mình nghĩ sẽ khoa Kinh tế của Đại học Quốc Gia.

Ngoài các trường Kinh tế, Ngân hàng, Tài chính, Ngoại thương thì phải đến thương mại của mình rồi. Bạn không nghĩ thế à? Vietinbank đã bao năm xem thường ĐH Thương Mại rồi
nếu tính điểm đầu vào thì ĐH TM làm sao có mặt đc ở top 5 nhỉ????

Mình cũng không nghĩ Thương Mại trong top 5 đâu. Nếu ở vị trí thứ 5 mình nghĩ sẽ khoa Kinh tế của Đại học Quốc Gia.
Khoa kinh tế ĐH QG quy mô đạo tạo nhỏ. Hơn nữa thành lập chưa được bao lâu. Mình xét trên cả 3 yếu tố trên mà bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,521
Thành viên mới nhất
khuyenmaivn138
Back
Bên trên