VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Có bạn nào thi chi nhánh Đông Anh nhận được thông tin gì không ạ? Chưa nhận được thông báo chính thức nên vẫn chưa yên tâm được. Mà đầu tuần sau mình phải nhận việc chỗ mới rồi, giờ không đi làm được thì còn muốn báo lại người ta chứ.

Giờ chưa có mail cảm ơn thì ông anh chả đỗ rồi chứ nhỡ gì =)) Đang đợi các anh chị trong ngành lên tư vấn giúp dùm đây, chưa nghĩ ra phải ra đi ntn cho có tình có lý :3
Ông anh chờ điện thoại với cả mail. 30 chưa phải tết chú ạ...

Cả nhà ơi, đúng như dự đoán đầu tuần sôi động ạ. Chi nhánh KCN Quế Võ - Bắc Ninh vừa gọi điện cho em thông báo sáng mai đến gặp mặt ban giám đốc ạ. E có hỏi qua vài câu thì được thông báo là đến gặp gỡ bình thường xem có gì vướng mắc hay có về nhận việc được hay không rồi sẽ có thư mời nhận việc chính thức! E mới vào p KHDN của MB làm cbi hết hợp đồng 2 tháng thừ việc, nhân đây mn góp ý cho em xin nghỉ việc với sếp ntn cho hợp lý ạ, e chưa có kinh nghiệm gì trong việc này cả!
Cùng lúc đó gọi điện cho mình :)))
Bạn đã có 2 tháng thử việc nên biết nhiều hơn mình, có gì ko biết chỉ bảo mình thêm nhé.

Gọi lên chi nhánh, chi nhánh bảo chờ từ nay đến cuối tuần sẽ thông báo và gọi ;)))
Hi, tuần trước đt lên CN hỏi thì đc báo là chắc chằn t2, t3 sẽ báo. Sáng nay đt hỏi lại thì báo mai hay mốt người ta cũng không biết có không...........
Nói chung việc bi jo là đợi và đợi đến khi nào cũng ko có biết. :d

Hi, tuần trước đt lên CN hỏi thì đc báo là chắc chằn t2, t3 sẽ báo. Sáng nay đt hỏi lại thì báo mai hay mốt người ta cũng không biết có không...........
Nói chung việc bi jo là đợi và đợi đến khi nào cũng ko có biết. :d

Thà cứ chưa có kết quả thì tất cả các bạn đều chờ đợi cũng ko sao, tự nhiên có kết qảu rồi mà có chi nhánh báo rồi chi nhánh không báo làm cho các ứng viên cứ thấp thỏm. Nhân sự bên chi nhánh cũng xác nhận là có rồi mà không giám nói bạn nào chúng bạn nào rớt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên