VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Cả nhà ơi, đúng như dự đoán đầu tuần sôi động ạ. Chi nhánh KCN Quế Võ - Bắc Ninh vừa gọi điện cho em thông báo sáng mai đến gặp mặt ban giám đốc ạ. E có hỏi qua vài câu thì được thông báo là đến gặp gỡ bình thường xem có gì vướng mắc hay có về nhận việc được hay không rồi sẽ có thư mời nhận việc chính thức! E mới vào p KHDN của MB làm cbi hết hợp đồng 2 tháng thừ việc, nhân đây mn góp ý cho em xin nghỉ việc với sếp ntn cho hợp lý ạ, e chưa có kinh nghiệm gì trong việc này cả!

Ban
Bạn mình KHDN ở CN Tp.HCM nhận đc thư cảm ơn từ hôm thứ 5 rồi. Mình cũng thi vị trí này mà chưa nhận đc mail hay cuộc gọi nào hết.[/QUOTE
Bạn mình KHDN ở CN Tp.HCM nhận đc thư cảm ơn từ hôm thứ 5 rồi. Mình cũng thi vị trí này mà chưa nhận đc mail hay cuộc gọi nào hết.
ban nhan duoc thong tin gi chu

Cả nhà ơi, đúng như dự đoán đầu tuần sôi động ạ. Chi nhánh KCN Quế Võ - Bắc Ninh vừa gọi điện cho em thông báo sáng mai đến gặp mặt ban giám đốc ạ. E có hỏi qua vài câu thì được thông báo là đến gặp gỡ bình thường xem có gì vướng mắc hay có về nhận việc được hay không rồi sẽ có thư mời nhận việc chính thức! E mới vào p KHDN của MB làm cbi hết hợp đồng 2 tháng thừ việc, nhân đây mn góp ý cho em xin nghỉ việc với sếp ntn cho hợp lý ạ, e chưa có kinh nghiệm gì trong việc này cả!
Ê, có j tư vấn dùm luôn đi. Nhỡ tui đậu VTB tui cũng k biết xin nghỉ xao nè. Nhỡ t đậu hoy nha, tui lo xa tí. Hí hí

Ê, có j tư vấn dùm luôn đi. Nhỡ tui đậu VTB tui cũng k biết xin nghỉ xao nè. Nhỡ t đậu hoy nha, tui lo xa tí. Hí hí
Giờ chưa có mail cảm ơn thì ông anh chả đỗ rồi chứ nhỡ gì =)) Đang đợi các anh chị trong ngành lên tư vấn giúp dùm đây, chưa nghĩ ra phải ra đi ntn cho có tình có lý :3

Chưa nhận được thông tin gì. Sáng giờ cứ thấp thỏm chả tập trung làm việc được

Ở đây có ai ở huế không ạ.em vẫn chưa có thông tin gì cả mà khi pv cũng chẳng quen ai để hỏi cả.hoang mang qúa.:/

Có bạn à, mình nhận được mail thông báo đi phỏng vấn bổ sung, sau đó vẫn nhận được mail cảm ơn như thông thường. Thời gian thì cũng khoảng 3 tuần như những lần phỏng vấn tập trung bạn à.
cảm ơn bạn, tại mình không nhận mail mà chỉ được gọi điện, không biết rớt thì có được mail hay gọi gì không ~~ bạn ở CN nào vậy, đợt này đã có kq chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên