VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Bạn nào không chịu cực và áp lực công việc được khuyên nên không nên vào Vietibank =))), vào rồi nghỉ cũng vậy à. 2 tháng thử việc và 2 tuần (bán lẻ, gdv) và 1 tháng (doanh nghiệp) được đi học là khoản thời gian thiên đường tại Vietinbank.Sau đó thì GDV thì 7h về là ít, tín dụng mùa cao điểm thì 7 8 giờ. Việc đủ nhiều để các bạn làm, nghiệp vụ lên nhanh, có cơ hội tốt, lương ok nhưng quan trọng là các bạn có chịu cực được ko thôi. ko có chuyện việc nhàn lương cao tại vietinbank đâu :)))

Có bạn nào gọi lên CN và được trả lời là đậu hay chưa luôn không? Đợi thêm 2 ngày nữa hồi hộp quá.
có đó bạn. bạn mình ở hậu giang gọi lên cn 2 lần đều đc trả lời là chưa có kq nhưng 5h chiều hôm qua đã nhận đc đt thông báo đậu rùi nen bạn cứ chờ xem sao nhé chứ giờ kq đã có tại cn hết rồi. mình cũng phải chờ ...:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc ai giờ chưa nhận được tin nhắn là đỗ rồi. Vì thư cảm ơn họ gửi tự động mà. Nên cứ thông thả mà đợi ko cần hồi hộp nhiều hại sức khỏe lắm (tự trấn an mình) :)))

chắc ai giờ chưa nhận được tin nhắn là đỗ rồi. Vì thư cảm ơn họ gửi tự động mà. Nên cứ thông thả mà đợi ko cần hồi hộp nhiều hại sức khỏe lắm (tự trấn an mình) :)))
Mình cũng chưa có thư cảm ơn nhưng hqua gọi cho người quen ở CN để hỏi thì được báo là không có tên trong danh sách rồi :D

Mình thi CN HCM, đt lên hỏi thì người ta biểu tsau mới có kết quả nè, cả ngày chả đợi đt mà zô check mail thôi.

sáng nay vẫn làm việc sao bạn mình nghĩ là chắc phải qua tuần sau chứ. tham chiếu thông tin hay sao bạn... liệu có thay đổi gì kết quả ko nhỉ...
Uh sáng nay bạn mình được gọi để hỏi thông tin về mình. Tầm 9h sáng. Chả biết có ảnh hưởng gì không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên