VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Đậu rồi mà ko thấy vui. Có phải mình đang qđ sai ko. Cv chỗ cũ đang tốt, lương hơi thấp chút nhưng sếp hỗ trợ hết mình. Chỉ tiêu cũng nặng nhưng chẳng quá lo vì thỉnh thoảng có một deal lớn sếp mang về hoặc KH cũ vay tiếp.
Vừa muốn bước khỏi cái bóng của sếp để trưởng thành hơn, nhưng lại lo mình ko trụ đc ở Vietinbank.
Bạn nào có thể cho mình 1 lời khuyên không?

Đậu rồi mà ko thấy vui. Có phải mình đang qđ sai ko. Cv chỗ cũ đang tốt, lương hơi thấp chút nhưng sếp hỗ trợ hết mình. Chỉ tiêu cũng nặng nhưng chẳng quá lo vì thỉnh thoảng có một deal lớn sếp mang về hoặc KH cũ vay tiếp.
Vừa muốn bước khỏi cái bóng của sếp để trưởng thành hơn, nhưng lại lo mình ko trụ đc ở Vietinbank.
Mình nghĩ bạn nên tiếp tục công việc cũ, chỉ nên nhảy khi có vị trí mới cao hơn như thẩm định, tái thẩm, phê duyệt tín dụng.... Chứ sang vietin bạn vẫn làm vị trí như vậy, lương chỉ cao hơn chút mà công việc cực hơn nhiều thì không đáng.

Mọi người ơi. Lương GDV vietin ở HN trung bình được bn ạ? T nghe nói cứ cuối quý lại thưởng 1 lần ko có nhiều ko hihi. Với lại tháng 11 mới thử việc thì Tết có được thưởng ko nhỉ?
T đang suy nghĩ quá. Cviec hiện tại của t (GDV) lương 8tr, mọi người xung quang rất tốt rất thân thiện nhưng cơ hội thăng tiến ko cao.
T có nên bỏ cviec cũ để sang Vietin ko? T ko ngại vất vả :D cảm ơn mọi người. Mong các bạn tư vấn giúp t.

Mọi người ơi. Lương GDV vietin ở HN trung bình được bn ạ? T nghe nói cứ cuối quý lại thưởng 1 lần ko có nhiều ko hihi. Với lại tháng 11 mới thử việc thì Tết có được thưởng ko nhỉ?
T đang suy nghĩ quá. Cviec hiện tại của t (GDV) lương 8tr, mọi người xung quang rất tốt rất thân thiện nhưng cơ hội thăng tiến ko cao.
T có nên bỏ cviec cũ để sang Vietin ko? T ko ngại vất vả :D cảm ơn mọi người. Mong các bạn tư vấn giúp t.
Bạn mới thử vc thưởng đâu ra? Tùy hi nhánh có mức lương khác nhau. Nếu nói thăng tiến mình nghĩ nhà nước k thăng tiến dễ. Bạn đang làm bank nào?

Mình nghĩ bạn k nên chuyển, vì để tìm đc một nơi môi trường tốt rất khó. Còn về vc thoát bóng sếp, công vc hiện tại bạn cũng thoát đc vậy thôi, k phải đi rồi mới thoát. Mình sợ bạn sẽ hối hận nhiều đó. Do bên nhà nước, khác tmcp lắm....

Các bạn đậu hãy vui lên và làm hết mình, vì các bạn đậu thì có hàng chục người không đậu. Và nói xa hơn chúng ta đang cướp mất hy vọng của người khác. Vậy tại sao còn đắn đo mà không hưởng niềm vui, hạnh phúc.
Các bạn không đậu cũng đừng hết hy vọng. Hãy đứng lên hít một hơi dài và chiến tiếp.
Chúc tất cả niềm vui, hạnh phúc, sức khoẻ!

lương bạn zị cũng là cao với vị trí Gdv rùi, nhưng bạn cũng có lí do mới thi vietin, vậy sao giờ đậu lại suy nghĩ rùi, thưởng tết cũng có thể có đó bạn, mình có đứa em vô thử việc 2 ngày rui nghi tet mà tết rồi dc 2trieu đó

Có mức cho thử việc và tết cả nên khỏi lo, đợt 2/9 chính thức trên 1 năm đc 1 tháng, thử việc và dưới 1 năm đc 1 củ, tết chắc đc double :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên