VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Có bạn nào biết vòng phỏng vấn thứ 2 thì pvan tập trung ở những điểm nào không ạ
?

Nói thật chứ gdv kêu huy động 2tỷ k biết đào đâu ra. Chỉ tiêu chả khác mấy tín dụng. Mà k biết có ai nghe tin là nếu mình đi thử vc chạy k đủ chỉ tiêu thì Vietinbank k kí HĐLĐ k vậy.... thi lo đậu, đậu lo k biết kí hđ đc k, kí hđ rồi làm sống dở chết dở....

Nói thật chứ gdv kêu huy động 2tỷ k biết đào đâu ra. Chỉ tiêu chả khác mấy tín dụng. Mà k biết có ai nghe tin là nếu mình đi thử vc chạy k đủ chỉ tiêu thì Vietinbank k kí HĐLĐ k vậy.... thi lo đậu, đậu lo k biết kí hđ đc k, kí hđ rồi làm sống dở chết dở....
Hầu như chỗ nào bây giờ cũng bóc lột kinh khủng như vậy. Mà chính vì bóc lột nên người ta mới nghỉ việc nhiều, mới có cơ hội cho chúng ta vào, chứ việc nhàn lương cao có tuyển mấy đâu.

Nãy giờ em đang loay hoay kiếm xu để tải tài liệu về ôn cho phần thi viết. Thông tin không có phầnthi viết là chắc chắn chứ ạ :)
Thông tin này là chắc chắn em ơi. Vietin thông báo qua cả mail và fanpage của Vietin. Hơn nữa cũng không bất ngờ lắm vì 2 đợt tuyển gần nhất đã thử nghiệm PV 2 vòng, k test với vị trí QHKH. Lần này áp dụng đồng bộ cho các vị trí.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên