VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Mấy ông lo chỉ tiêu làm gì, tôi vào 3 tháng rồi suốt ngày ngồi ngáp đây, chả khách hàng chỉ tiêu kpi gì sất :confused:

Nản quá đi à, tìm ng thân làm Vietin để hỏi tí xem nào. Làm cực k nói, mà nặng nhẹ quá về vụ huy động chắc hoy, chờ bidv....

Thông tin này là chắc chắn em ơi. Vietin thông báo qua cả mail và fanpage của Vietin. Hơn nữa cũng không bất ngờ lắm vì 2 đợt tuyển gần nhất đã thử nghiệm PV 2 vòng, k test với vị trí QHKH. Lần này áp dụng đồng bộ cho các vị trí.
cảm ơn a ạ.hii

Có thật là chỉ tiêu 1 tháng của vietinbank một tháng là 10tỷ huy động và 10 tỷ dư nợ không thế.Khiếp thật, chỉ tiêu thế này thì bố con thằng nào chạy được.:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Tình huống chỉ là tình huống thôi mà bác, bác có thể đặt tự trả lời trong tình huống giả định của bác mà.

Bạn mình làm vtb xác nhận lương ko cao, chỉ tiêu nặng, môi trường thì tuỳ nơi. kPI thì tầm 20 chỉ tiêu nên khó đạt. Lương tb tầm 5tr. Nghỉ việc nhiều vì vậy.
Khá là đắn đo với Vietin. Chúc các bạn may mắn.

Bạn mình làm vtb xác nhận lương ko cao, chỉ tiêu nặng, môi trường thì tuỳ nơi. kPI thì tầm 20 chỉ tiêu nên khó đạt. Lương tb tầm 5tr. Nghỉ việc nhiều vì vậy.
Khá là đắn đo với Vietin. Chúc các bạn may mắn.
Chắc dô trúng cn nợ xấu. Mà cn nợ xấu mình cũng k nghĩ tệ như vậy. Lương 5tr mình nghĩ có. Nhưng thưởng vào thì tính bình quân thu nhập ít cũng 10tr. Vietin làm cực chỉ sau agri mà thôi. Thu nhập 5tr ai làm. Nên mình nghĩ k có chuyện 5tr đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên