VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

[dành cho các bạn thi cn Hồ Chí Minh] Mình vừa gọi HO thì được trả lời sang tuần mới có kết quả, tại sao mso cn lại có kq rồi???? A trả lời: do họ biết trước nên tbao trước@@Từ bữa thi tới giờ số cn gọi lúc pvan v1 hầu như mình ko gọi được (có thể do nhìu bạn gọi quá nên block luôn rồi ko chừng). Bạn các từ chờ típ nha. Vạn sự tuỳ duyên đi

Mình vừa được mời làm ở cả vietin lẫn mb. Mình ở đợt tuyển dụng tháng 2 vừa rồi. Sau một ngày thử việc vị trí gdv ở vietin thì chồng mình đã k cho mình đi làm nữa, bảo chuyển sang mb làm. Mình chưa có quyền truy cập nên chỉ phụ làm việc vặt thôi, nhưng nhìn các bạn ấy làm 9,10h tối mới về đều như vắt chanh, kể cả thứ 7,cn, không có thời gian nghỉ trưa, ăn trưa và làm vệ sinh cá nhân gói gọn trong 10p ngắn ngủi, thì mình cũng đủ biết tương lai của mình nếu tiếp tục ở đây rồi. Tết đợt rồi chuyển core nên thậm chí các bạn còn k đc nghỉ Tết mà vẫn phải lên ngân hàng làm việc. Lương thưởng chia trung bình thì gấp 3 nhcp ngày xưa mình làm nhưng cv gấp 10 lần thì k cân xứng. Mình k đánh đồng tất cả các cn của vietin vì k biết các cn khác thế nào nhưng cách làm việc k phân chia rõ ràng, cái j cũng tới tay gdv thì gdv như kiểu lao động khổ sai ý. Kiểu này gặp mặt chồng còn khó huống gì sinh con, nuôi con. Mình đã đọc review trước rồi mới nhận việc, nhưng 7,8h mình còn cố gắng được chứ trải nghiệm thực tế thế này thì thua rùi.
Cho mình hỏi là có giao chỉ tiêu gì nhiều không b? B làm ở HCM à?

Tớ cũng đã nhận được thư cảm ơn tối hôm qua. Thế là hết hy vọng!

Cho mình hỏi là có giao chỉ tiêu gì nhiều không b? B làm ở HCM à?

Ở hcm bạn à, mình mới làm 1 ngày thôi thấy vậy nhảy mất nên cũng k rõ chỉ tiêu thế nào. Mình nghĩ chắc gdv thì cv còn làm k kịp huống hồ chạy chỉ tiêu.

mình canh mail mãi mà không thấy gửi thông báo, nhưng nhận được điện thoại thông báo trúng tuyển.^_^ CN chỗ mình giờ mới có kết quả các bạn chưa có thông tin cố đợi có khi trong tuần này là có rồi

mình canh mail mãi mà không thấy gửi thông báo, nhưng nhận được điện thoại thông báo trúng tuyển.^_^ CN chỗ mình giờ mới có kết quả các bạn chưa có thông tin cố đợi có khi trong tuần này là có rồi

Chúc mừng b? Bạn ở CN nào vậy? Truyền tớ ít kinh nghiệm đợt tới tiếp tục thi. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên