VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

Các bạn ơi cho mình lời khuyên với. Giữa kiểm toán nội bộ của acb va Qhkh cn vietin thì nên đầu quân cho thằng nào.giúp mình với. Thanks alot

Các bạn ơi cho mình lời khuyên với. Giữa kiểm toán nội bộ của acb va Qhkh cn vietin thì nên đầu quân cho thằng nào.giúp mình với. Thanks alot
Kt nội bộ ngon cơm hơn nhìu!!!
Lương thưởng trả theo H.O; k chịu áp lực doanh số.
Ngoài ra, đc đi ktra các chi nhánh khác...

Thấy mấy bạn nói Kt nội bộ lương không cao lại không đưc ngân hàng trong dụng nên mình lo lăng và băn khoăn quá

Kt nb ai biểu lương k cao?!
K bít acb ntn chứ ng.hàng cũ của mình thì ktnb hơi ngon đấy!!!
Trước bạn làm cho thằng nào. Mình hỏi mấy bạn làm NH các bạn ý bảo lương kt nội bộ thấp hơn cán bộ QHKH một bậc. Thế mới buồn bạn ạ.

Trước bạn làm cho thằng nào. Mình hỏi mấy bạn làm NH các bạn ý bảo lương kt nội bộ thấp hơn cán bộ QHKH một bậc. Thế mới buồn bạn ạ.
Shb.
Bạn nên xem lại khái niệm lương / thu nhập nhé.
Về lương ktnb sẽ cao hơn.
Thu nhập : cái ni khó nói lắm, bên qhkh sẽ có "phần ngoài" và bên ktnb cũng có "phần ngoài".
Bên ktnb thì phần ngoài dễ làm 1 cục lắm - nhất là các giai đoạn đi ktra chéo giữa các chi nhánh!
Phần thu nhập mông lung lắm bạn ơi :)))

Shb.
Bạn nên xem lại khái niệm lương / thu nhập nhé.
Về lương ktnb sẽ cao hơn.
Thu nhập : cái ni khó nói lắm, bên qhkh sẽ có "phần ngoài" và bên ktnb cũng có "phần ngoài".
Bên ktnb thì phần ngoài dễ làm 1 cục lắm - nhất là các giai đoạn đi ktra chéo giữa các chi nhánh!
Phần thu nhập mông lung lắm bạn ơi :)))
Bạn có biết shb lương ktnb bao nhiêu k để mình biết để hôm này đi ki hợp đòng còn biết mà deal.thanks bạn nhiều

Bạn có biết shb lương ktnb bao nhiêu k để mình biết để hôm này đi ki hợp đòng còn biết mà deal.thanks bạn nhiều
Bạn apply vào chi nhánh nào?!
Shb cũng như các ngân hàng khác đều chia hạng cho chi nhánh, top các chi nhánh lớn (H.O, Hà Nội, Quảng Ninh, Sài gòn, Cần Thơ); cấp 1 (đà nẵng, đồng nai....); cấp 3 (Huế, Lâm đồng...).
Mức lương các cn này chênh nhau ~30% nhé (tại thời điểm mình còn làm).
Ngoài ra, nếu bạn có exp, shb ngoài lương + phụ cấp sẽ + thêm cho bạn 1 khoản gọi là chi phí thu hút nhân tài (tại thời điểm mình nghỉ thì chi phí này tại ĐN cao nhất là 3,5 trđ/tháng,người1 cv qhkh cn có exp sẽ dao động ~13tr/tháng , chưa kể thưởng).
Cấp lãnh đạo sẽ "ngon" hơn rất nhiều!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back