VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Cả nhà ơi...em đến nộp hồ sơ thì được một chị ở phòng nhân sự nói là QHKH đợt này không phải thi mà chỉ 2 vòng phỏng vấn...k biết chuẩn không nhỉ
Có vẻ thông tin này là thật, nhưng vẫn nên chuẩn bị cả kịch bản có thể vẫn phải thi. Ôn thi cũng là cách chuẩn bị cho các câu hỏi PV hỏi về nghiệp vụ, và hữu ích khi thi các NH khác.

Có ai nộp CN Nghệ An ko ạ? Tình hình hôm qua em đi nộp thì chị trưởng phòng tổ chức xét qua hồ sơ (kiểu xem mình có đủ ko ấy) và có đo chiều cao nha (thực ra là có 2 cái vạch sẵn, qua vạch là được). Cơ mà yêu cầu về ngoại hình chắc cao nên em hơi sợ. Em lặn lội về quê nộp mà ko qua vòng hs thì ... đắng quá :(( Về nhà xong mới nhớ là quên hỏi có thi test ko ạ? Huhu
Hằng ơi, b nộp CN Nghệ An địa chỉ nào vậy? Có yêu cầu chứng chỉ tin học hay tiếng Anh không nhỉ? hay chỉ cần Sơ yếu lý lịch, Bảng điểm, giấy cam kết bạn?

Sáng nay đi nộp hồ sơ ở chi nhánh nhóm 2. Có đo chiều cao, cân nặng ngay tại chỗ. Xong lên gặp giám đốc chi nhánh xem mặt. Từ 1.6-5.6 phỏng vấn vòng 1 tại chi nhánh. CN duyệt mới làm hồ sơ cho thi. Thi ngày nào chưa rõ. 25.6-30.6 phỏng vấn ở hội sở. Giờ thì chờ đt gọi đi pv thôi :v

Sáng nay đi nộp hồ sơ ở chi nhánh nhóm 2. Có đo chiều cao, cân nặng ngay tại chỗ. Xong lên gặp giám đốc chi nhánh xem mặt. Từ 1.6-5.6 phỏng vấn vòng 1 tại chi nhánh. CN duyệt mới làm hồ sơ cho thi. Thi ngày nào chưa rõ. 25.6-30.6 phỏng vấn ở hội sở. Giờ thì chờ đt gọi đi pv thôi :v
Bạn nộp vị trí nào nhỉ? QHKH phải không? Thêm một thông tin cho thấy chưa có gì chắc chắn về quy trình tuyển dụng năm nay. Cứ chuẩn bị cho cả 2 kịch bản là tốt nhất, vừa ôn thi vừa chuẩn bị dần cho vòng PV.

Mọi người cho em hỏi mục: Mức lương khởi điểm khởi điểm mong muốn tại Vietin? có cần phải điền không ạ? Nếu điền thì cho em kinh nghiệm điền với ạ ! Cảm ơn m.n !

Bạn nộp vị trí nào nhỉ? QHKH phải không? Thêm một thông tin cho thấy chưa có gì chắc chắn về quy trình tuyển dụng năm nay. Cứ chuẩn bị cho cả 2 kịch bản là tốt nhất, vừa ôn thi vừa chuẩn bị dần cho vòng PV.
Đúng rồi anh. Em thi QHKH. Vậy khả năng là các chi nhánh có chương trình tuyển dụng riêng cũng nên @@

Bạn nộp ở chi nhánh nào vậy

Anh chị cho em hỏi tốt nghiệp Đại học Bách Khoa có nộp hồ sơ vào Điện toán (cán bộ CNTT) được không nhỉ? có yêu cầu về ngành gì không ạ? Em không biết xem ở đâu ^^

Có bạn nào xem đc file "chỉ tiêu tuyển cho từng khu vực" ko ạ?, cho mình biết Khánh Hòa tuyển GDV lấy chỉ tiêu là bao nhiu vậy? mình ko xem đc ;((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên