VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Đừng buồn nha. Tiếp tục chiến đấu BIDV :)
HiHi....Mình thi 1 chi nhánh ở Miền Tây, tài trợ thương mại. Qua 3 vòng thi rất tốt.
+ Vòng 1 cũng khá và đơn giản.
+ Vòng 2 học bài vô rất nhiều trong đề thi trắc nghiệm ( Minh đầu tư khoảng 20 ngày học: nghiệp vụ, luật, thông tư và Incoterm 2000, UCP 600 nằm lòng, anh văn thì dùng vốn từ sẵn có khi học đàm thoại) sau đó đậu vòng 2 và điểm cũng khá cao khi đứng thứ 5 trong danh sách pv vòng 3 ( DS pv sắp theo điểm cao xuống thấp).
+ Vòng 3 Pv tại Sài Gòn. Vô pv hỏi bên TTTM và Tín Dụng rất ok, sau đó hỏi về Kinh tế xã hội vài vấn đề chung cũng trôi trải, pv gần 30 phút. Sau pv cảm thấy cũng hài lòng và đầy tự tin. và được Ban giám khảo pv vui vẻ và khen. Ngoài việc mình học 2 bằng Đại học cùng 1 lúc. Cũng thấy tốt và nếu như thời sinh viên đi thi ra là biết chắc đậu cao...!!!
+ Sau khi đợi kết quả hôm nay nhận được Thư Cám Ơn. !!!
+ Mình mới ra trường cũng hong có pùn lắm nhưng kết quả trên làm mình cảm thấy như hy vọng của mình bị đánh lừa sao ấy, Khi hoàn thành tốt tất cả mình lại có kết quả tệ như vậy......cuộc sống không thể cong rùi lại bằng được, nó nằm ở giữa!!!....
giờ thì mình khoác BA LÔ tiếp cận kinh doanh, để sau này có thật nhiều tiền gửi vào ngân hàng Vietinbank và đợi các bạn nhân viên tín dụng TTTM đến ký kết hợp đồng cùng làm ăn với nhau..hihi không làm công cho vietinbank khi gặp lại nhé. Đó là quan điểm sống của mình. Mưu sự tại Nhân hành sự tại Thiên.
___face book: Phuong Vo____I will very Try for Life because future____
Bạn thật là bản lĩnh. Chúc bạn sẽ làm đc như bạn nói ở trên hihi

HiHi....Mình thi 1 chi nhánh ở Miền Tây, tài trợ thương mại. Qua 3 vòng thi rất tốt.
+ Vòng 1 cũng khá và đơn giản.
+ Vòng 2 học bài vô rất nhiều trong đề thi trắc nghiệm ( Minh đầu tư khoảng 20 ngày học: nghiệp vụ, luật, thông tư và Incoterm 2000, UCP 600 nằm lòng, anh văn thì dùng vốn từ sẵn có khi học đàm thoại) sau đó đậu vòng 2 và điểm cũng khá cao khi đứng thứ 5 trong danh sách pv vòng 3 ( DS pv sắp theo điểm cao xuống thấp).
+ Vòng 3 Pv tại Sài Gòn. Vô pv hỏi bên TTTM và Tín Dụng rất ok, sau đó hỏi về Kinh tế xã hội vài vấn đề chung cũng trôi trải, pv gần 30 phút. Sau pv cảm thấy cũng hài lòng và đầy tự tin. và được Ban giám khảo pv vui vẻ và khen. Ngoài việc mình học 2 bằng Đại học cùng 1 lúc. Cũng thấy tốtvà nếu như thời sinh viên đi thi ra là biết chắc đậu cao...!!!
+ Sau khi đợi kết quả hôm nay nhận được Thư Cám Ơn. !!!
+ Mình mới ra trường cũng hong có pùn lắm nhưng kết quả trên làm mình cảm thấy như hy vọng của mình bị đánh lừa sao ấy, Khi hoàn thành tốt tất cả mình lại có kết quả tệ như vậy......cuộc sống không thể cong rùi lại bằng được, nó nằm ở giữa!!!....
giờ thì mình khoác BA LÔ tiếp cận kinh doanh, để sau này có thật nhiều tiền gửi vào ngân hàng Vietinbank và đợi các bạn nhân viên tín dụng TTTM đến ký kết hợp đồng cùng làm ăn với nhau..hihi không làm công cho vietinbank khi gặp lại nhé. Đó là quan điểm sống của mình. Mưu sự tại Nhân hành sự tại Thiên.
___face book: Phuong Vo____I will very Try for Life because future____
Chia buồn với em.

Hiện tại Bidv đang tuyển tập trung. Hạn chót nộp hồ sơ là 5/7

Các em hãy gác tất cả sang 1 bên và tiếp tục với BIDV nào.

Minh thi o CN Tan Binh Tham dinh ban le, moi nhan mail Thu cam on roi, cam giac buon. Vi minh da co gang, da thi tot, da rat hi vong. Nhung.... Hic hic. Chuc cac ban chua co ket qua thi nhan duoc tin vui nhe. Chuc moi nguoi vui khoe
Cố gắng bạn nhé mình cũng chi nhánh tân bình vị trí QHKHCN đậu rùi

Có ai khu cn biên hoà ở đây hoi, ai cũng có mình ko có j , lo quáquá

Mình thi CN Tân Bình_ QHKHDN, có bạn nào thi CN này, vị trí này được thông báo kết quả đậu/rớt chưa.

Mình thi CN Tân Bình_ QHKHDN, có bạn nào thi CN này, vị trí này được thông báo kết quả đậu/rớt chưa.
Sao chiều không gọi lên phòng TCHC hỏi bạn có kết quả hết rồi đấy ? Chiều mình gọi thì họ báo đậu mình vị trí CVQHKH cá nhân , nếu giờ bạn chưa có mail cám ơn thì 99% bạn đậu rồi vì chiều cn tân bình đã gửi mail cám ơn cho các bạn rớt rồi

Úi, lại còn thế ư, bạn thi ở đâu thế? Lại phải lo lắng à. hic
mình thi Phúc Yên, thật sự thì đang rất lo lắng. mặc dù biết mình có tên trong danh sách trúng tuyển và được 1 chị làm tại chi nhánh thông báo cho mình biết. Tuy nhiên chưa có mail hay điện thoại trực tiếp chính thức bởi vẫn còn phải xét 1 số đối tượng và yếu tố ngoài luồng khác.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên