VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

mình thi Phúc Yên, thật sự thì đang rất lo lắng. mặc dù biết mình có tên trong danh sách trúng tuyển và được 1 chị làm tại chi nhánh thông báo cho mình biết. Tuy nhiên chưa có mail hay điện thoại trực tiếp chính thức bởi vẫn còn phải xét 1 số đối tượng và yếu tố ngoài luồng khác.
Chị ấy nói vậy à, thế thì vẫn phải lo lắng, chán luôn, Tưởng đã được vui,

Sao chiều không gọi lên phòng TCHC hỏi bạn có kết quả hết rồi đấy ? Chiều mình gọi thì họ báo đậu mình vị trí CVQHKH cá nhân , nếu giờ bạn chưa có mail cám ơn thì 99% bạn đậu rồi vì chiều cn tân bình đã gửi mail cám ơn cho các bạn rớt rồi
Mình đã gọi lên,người ta nói rớt nhưng không nhân được mail cám ơn. Không bít là sao.

mình thi Phúc Yên, thật sự thì đang rất lo lắng. mặc dù biết mình có tên trong danh sách trúng tuyển và được 1 chị làm tại chi nhánh thông báo cho mình biết. Tuy nhiên chưa có mail hay điện thoại trực tiếp chính thức bởi vẫn còn phải xét 1 số đối tượng và yếu tố ngoài luồng khác.
Mình đã gọi lên,người ta nói rớt nhưng không nhân được mail cám ơn. Không bít là sao.
bạn ơi những người gọi lên hỏi họ sẽ check lại và không gửi mail nữa vì biết rớt rồi nha bạn , cố gắng lần sau nha bạn

tới giừ này mà mình chưa được gọi điện cũng chưa có email của CN Hoàng Mai, hi vọng ngày mai có điện thoại :rolleyes::rolleyes:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên